WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base【Sẵn hàng】【Báo giá tốt】➡️ Hỗ trợ kỹ thuật ➡️ Liên hệ 0522 388 688 phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TD-L
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 10G x 2 SFP ports
  • Hệ điều hành: LAN Base
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã mới thay thế: C9200L-48T-4X-E
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 port GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base chính hãng cung cấp bởi Thiết Bị Mạng

Cisco WS-C2960X-48TD-L cho nhu cầu xây dựng, mở rộng phát triển cơ sở hạ tầng mạng thông tin giờ đây đã trở thành phổ biến với phần lớn các doanh nghiệp hiện nay. Tất nhiên, Cisco WS-C2960X-48TD-L bộ chuyển mạch Switch Cisco C2960X này với các tính năng bượt trội không chỉ giúp cho hiệu suất mạng được nâng cao một cách đáng kể mà còn là giải pháp tối ưu hóa quản lý, giảm thiểu chi phí đáng kể cho doanh nghiệp.

Cisco WS-C2960X-48TD-L những ưu điểm vượt trội

Cisco WS-C2960X-48TD-L Sở hữu rất nhiều tính năng, tuy nhiên được đánh giá cao ở bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-2960X-48TD-L chính là chúng có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh. Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay, dưới đây là bộ các tính năng được kế thừa từ dòng Cisco Catalyst C2960X.

WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Mặt trước giao diện 48 Port Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

Tính năng của Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L

  • Cisco WS-C2960X-48TD-L hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn
  • Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite
  • Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB
  • Quản lý mạng với Cisco Prime, Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco
  • Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended
  • Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)
  • Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)
  • Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)
  • Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)
  • Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Đặc trưng ở mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-24TD-L và WS-C2960X-48TD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L WS-C2960X-48TD-L

Tham khảo thêm một số những thông tin hữu ích được nhiều Qúy khách hàng quan tâm như:

Hướng dẫn sử dụng giao diện dòng lệnh Cisco IOS

Tất cả về kiến trúc hệ thống mạng IoT

Switch Layer 2 và Switch Layer 3 khác nhau như nào?

Hướng dẫn khởi động Switch Cisco một cách đơn giản

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch C2960L

Phân biệt Core Switch và Switch Access

Bảng thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng

Mã sản phẩm WS-C2960X-48TD-L
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Base
Giao diện Uplink 2 x 10G SFP+
Ports 48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Số xếp chồng (stack) tối đa 8
Băng thông stack 80G
Băng thông chuyển 108Gbps
Băng thông chuyển 216Gbps
RAM 512MB
Bộ nhớ Flash 128MB
Kích thước 44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 9.19 Kg

Cisco WS-C2960X-48TD-L bộ phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm Mô tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Phân phối Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng

Thiết Bị Mạng phân phối Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng tại Việt Nam, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, bảo hành 12 tháng, giá thành cạnh tranh, miễn phí vận chuyển đang là sự chọn lựa lựa tuyệt vời với các đối tác trong và ngoài nước. Đến với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất các dịch vụ và thông tin liên quan đến sản phẩm. Vậy còn đợi gì nữa, hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để nhận những ưu đãi của sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L.

TOP những dòng sản phẩm có nhu cầu sử dụng nhiều nhất thời điểm hiện taị

Switch Cisco Catalyst Catalyst C1000 Catalyst C9300 Module quang Cicso
WS-C2960X-24TS-L C1000-24T-4X-L C9300L-24T-4X-A GLC-LH-SMD
WS-C2960X-48TS-L C1000-24T-4G-L C9300-24T-E GLC-SX-MMD
WS-C2960X-48FPS-L C1000-48T-4G-L C9300-24T-A GLC-TE
WS-C2960X-48TD-L C1000-48T-4X-L C9300-NM-4G GLC-EX-SMD
WS-C2960L-48TS-AP C1000-8T-2G-L C9300-NM-8X SFP-10G-SR
WS-C2960+48TC-S C1000-24P-4G-L C9200L-24T-4G-E SFP-10G-SR-S
WS-C2960+24PC-L C1000FE-24T-4G-L CBS350-24T-4G-EU SFP-10G-LR-S
WS-C2960+24TC-L C1000FE-48T-4G-L CBS350-24P-4G SFP-10G-LR
WS-C2960L-16PS-LL C1000-8P-E-2G-L CBS110-16T-EU SFP-10G-ER
WS-C2960L-8TS-LL C1000-16P-E-2G-L MGBSX1
WS-C3650-24TS-L MGBLX1
WS-C3650-24TS-S MGBLH1
WS-C3650-24TS-E GLC-FE-100FX
WS-C3650-24TD-S
WS-C3650-48TS-S

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Bộ từ khóa tìm kiếm Cisco WS-C2960X-48TD-L:

cisco ws c2960x 48td l datasheet, WS-C2960X-48TD-L, cisco WS-C2960X-48TD-L, ws c2960x 48td l

Giao sản phẩm WS-C2960X-48TD-L toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Bảng giá switch Cisco 2960X cập nhập mới nhất 2018
Bảng giá switch Cisco 2960X cập nhập mới nhất 2018
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Switch Cisco Catalyst C2960X chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường
Switch Cisco Catalyst C2960X chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường
Phân phối switch Cisco catalyst 2960X chính hãng uy tín chuyên nghiệp
Phân phối switch Cisco catalyst 2960X chính hãng uy tín chuyên nghiệp

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960X

WS-2960XR-48TD-I

WS-2960XR-48TD-I

WS-C2960X-48TS-L

WS-C2960X-48TS-L

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960X-48TS-LL

WS-C2960X-48TS-LL

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "WS-C2960X-48TD-L")

Phân phối WS-C2960X-48TD-L chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960X WS-C2960X-48TD-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960X WS-C2960X-48TD-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm WS-C2960X-48TD-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960X-48TD-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá WS-C2960X-48TD-L chính hãng
Datasheet catalogue WS-C2960X-48TD-L

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng WS-C2960X-48TD-L tận nơi
Mua WS-C2960X-48TD-L từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-48TD-L tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-48TD-L tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com