WS-C2960+24TC-L

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base【Uy tín】➡️ Sẵn hàng ➡️ Chính hãng ➡️ Cam kết giá tốt ➡️ Liên hệ 0522 388 688 phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
WS-C2960+24TC-L, Cisco WS-C2960+24TC-L, switch cisco WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24TC-L Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-L
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Hệ điều hành: IP Base
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã mới thay thế: C1000FE-24T-4G-L
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Swtich Cisco ws c2960 24tc l là thiết bị chuyển mạch LAN Base Switch Cisco C2960, hỗ trợ 24 x 10/100 cổng, được thiết kế cho các chi nhánh, không gian làm việc văn phòng thông thường và mạng cơ sở hạ tầng. Sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO,CQ sản phẩm, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

Switch Cisco C2960-24TC-L

Hình ảnh: Switch Cisco C2960-24TC-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm WS-C2960+24TC-L
Chuẩn lắp rack Rack-mountable 1U
Bộ tính năng LAN Base
Giao diện Uplink 2 (SFP or 1000BASE-T)
Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports
Băng thông chuyển 16 Gbps
Hiệu suất chuyển tiếp 6.5 Mpps
RAM 128 MB
Bộ nhớ Flash 64 MB
Kích thước 4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm
Trọng lượng 7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-L

Ghi chú:

① Đèn Led Switch
② Nút chế độ
③ 24 port 10/100 cổng
④ Cổng dual T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

Ghi chú:

① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút tản nhiệt
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm Mô tả
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
GLC-LH-SMD GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Thiết Bị Mạng đơn vị uy tín tại Sài Gòn chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết Switch Cisco ws-c2960+24tc-l giá thành hợp lý nhất trên thị trường.

Các Switch Cisco 2960 cùng phân khúc được ưa chuộng

Mã sản phẩm Mô tả thuộc tính
Cisco WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 plus 48 port 10/100 + 2 T/SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Dowload Cisco ws c2960 24tc l datasheet pdf ở đường dẫn bên dưới.

Catalog Cisco WS-C2960+24TC-L pdf

Datasheet Cisco WS-C2960+24TC-L pdf

Các thông tin liên quan đến Switch Catalyst C2960

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Cisco 2960 24 ports có bao nhiêu loại?

Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960?

Giao sản phẩm WS-C2960+24TC-L toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Hướng dẫn khởi động Switch Cisco qua các bước đơn giản
Hướng dẫn khởi động Switch Cisco qua các bước đơn giản
Đặc điểm nổi bật của bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X
Đặc điểm nổi bật của bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X
Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960 Plus?
Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960 Plus?
Tìm hiểu những đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960
Tìm hiểu những đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960

WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-L

WS-C2960+24PC-L

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "WS-C2960+24TC-L")

  • Anh Trung

    Sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L cần 2c chính hãng, Cisco Việt Nam báo giá qua mail cho em nhé.

    Trả lời Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
    • Quản trị viên Quản Trị Viên trả lờiQuản Trị ViênQTV

      Bên em có sẵn hàng sản phẩm chính hãng Cisco Việt Nam a check mail nhận báo giá nhé.

      Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
  • Anh Học

    Cần 1 bộ WS-C2960+24TC-L giao hàng tại Sóc Sơn vui lòng báo giá và tình trạng hàng qua mail cho mình.

    Trả lời Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
    • Quản trị viên Quản Trị Viên trả lờiQuản Trị ViênQTV

      Em đang gửi mail báo giá a check mail gửi giúp e thông tin xuất hoá đơn, người nhận và địa chỉ nhé.

      Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
Phân phối WS-C2960+24TC-L chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960 WS-C2960+24TC-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960 WS-C2960+24TC-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm WS-C2960+24TC-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960+24TC-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá WS-C2960+24TC-L chính hãng
Datasheet catalogue WS-C2960+24TC-L

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng WS-C2960+24TC-L tận nơi
Mua WS-C2960+24TC-L từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960+24TC-L tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960+24TC-L tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com