Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 400M phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco SFP-10G-SR-S, SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR-S Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR-S
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 6,550,000 đ - List Price: 825 USD
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR sử dụng cáp quang Multimode OM3 trên bước sóng 2000mhz với khoảng cách đến 300m hoặc cáp quang multimode 0M4 bước sóng 4700mhz khoảng cách xa 400m. Sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng đang được phân phối bởi thietbimang.com uy tín, danh tiếng đang được hàng triệu khách hàng lựa chọn.

Module quang 10G Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S hỗ trợ chiều dài liên kết là 26 mét trên tiêu chuẩn cáp quang đa chế độ phân tán bằng giao diện sợi quang (FDDI) (MMF). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), có thể có độ dài liên kết lên đến 300 mét. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), có thể có độ dài liên kết lên đến 400 mét.

Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Hình ảnh: Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Thông số kỹ thuật module quang 10G SFP+ SFP-10G-SR-S chính hãng

Mã Module SFP+ SFP-10G-SR-S
Description Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
Type 10GBASE-SR 850nm MMF
Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
-1.2 -7.3
Receive Power (dBm) Maximum Minimum
-1 -9.9
Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
Bail Latch Color Beige
Power Consumption (W) 1
Operating Temperature Range COM

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-SR uy tín

Thiết Bị Mạng chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm.

Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Thiết Bị Mạng theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Những mẩu tin về SFP-10G-SR được quý khách hàng quan tâm

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Module SFP-10G-LR cùng phân khúc.

Bộ từ khóa tìm kiếm với Module SFP-10G-SR:

Cisco sfp-10g-sr singlemode, sfp-10g-sr giá, sfp 10g sr, module quang cisco 10g, module quang 10gb, module cisco sfp 10g sr, cisco sfp 10g sr price, cisco sfp 10g sr multimode, cisco original 10gbase sr sfp module sfp 10g sr, Cisco sfp-10g-sr 850nm 10gbase-sr module

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR chính hãng đang được phân phối bởi thietbimang, quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng tốt nhất.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Cisco SFP-10G-SR-S Data Sheets

Giao sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)
Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

MGBLX1

MGBLX1

SFP-10G-BXU-I=

SFP-10G-BXU-I=

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

GLC-BX-U=

GLC-BX-U=

Cisco C3850-NM-8-10G

Cisco C3850-NM-8-10G

QSFP-40/100-SRBD=

QSFP-40/100-SRBD=

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco SFP-10G-SR-S")

Phân phối Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-SR-S được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco SFP-10G-SR-S tận nơi
Mua Cisco SFP-10G-SR-S từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-SR-S tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-SR-S tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com