Cisco SFP-10G-LR

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G 【Giá tốt】➡️ Uy tín ➡️ Chính hãng ➡️ Miễn phí vận chuyển phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 10Gb
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-LR
  • Số cổng SFP: SFP+ 10Gbps ports
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 37,300,000 đ - List Price: 4,714 USD
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

SFP-10G-LR loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp Single Mode hoạt động ở bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-LR sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module quang Cisco SFP-10G-LR được cắm vào.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây.

Đặc điểm của Cisco SFP-10G-LR Module quang SFP+ 10Gb

- Hỗ trợ mô hình “cắm nóng plug an play” tối ưu chi phí hệ thống mạng

- Khả năng giám sát bằng cáp quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết cáp quang

- Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép Cisco xác định module được Cisco chứng nhận và kiểm tra

SFP-10G-LR

Hình ảnh: Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Hãng Cisco
Nhà phân phối Thiết Bị Mạng
Mã sản phẩm SFP-10G-LR
Mô tả Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ ngày 10.3Gbps
Bước sóng 1310nm
Ngân sách năng lượng 7dB
Khoảng cách tối đa 10km
Công suất phát -6 ~ -0,5dBm
Nhận độ nhạy -15dBm
Điện áp 3,3V
Công suất tiêu thụ 1W
Đầu nối LC kép
Loại sợi SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
DDMI Với
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet
Chứng chỉ CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
Bảo hành 12 tháng

Module Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm Hỗ trợ sản phẩm
Cisco ASR 1000 Series Router ASR 901
Cisco Catalyst 2960-S Series Switches ASR 9000v Series Router
Cisco Catalyst 2960-X Series Switches CRS Router
Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches MDS 9000
Cisco Catalyst 3560 Series Switches ME 4500
Cisco Catalyst 3560-E Series Switches ME 4900NCS 6000 Series Router
Cisco Catalyst 3560-X Series Switches SCE 8000
Cisco Catalyst 3850 Series Switches ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)
Cisco ASR 903 router Catalyst 2350 and 2360 Series Switches
Cisco ASR 9000 Series Router Catalyst 3100 Blade Switches
Cisco 7600 Series Router Nexus 2000 and 4000 Series Switches
Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches RF Gateway Series
Cisco Nexus 3000 Series Switches Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

Mã sản phẩm Mô tả thuộc tính
C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-LR uy tín

Thiết Bị Mạng chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm. Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Thiết Bị Mạng theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Cisco SFP-10G-LR Data Sheets

Giao sản phẩm Cisco SFP-10G-LR toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu về hệ thống mạng core switch của Cisco
Tìm hiểu về hệ thống mạng core switch của Cisco
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Module SFP Cisco là gì? tìm hiểu và chọn nơi mua Module Cisco SFP chính hãng
Module SFP Cisco là gì? tìm hiểu và chọn nơi mua Module Cisco SFP chính hãng
Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

SFP-10G-LRM=

SFP-10G-LRM=

QSFP-40G-LR4-S=

QSFP-40G-LR4-S=

QSFP-40/100-SRBD=

QSFP-40/100-SRBD=

QSFP-40G-SR4=

QSFP-40G-SR4=

CISCO SFP-10G-LR-S

CISCO SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco SFP-10G-LR")

Phân phối Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-LR chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-LR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-LR kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco SFP-10G-LR tận nơi
Mua Cisco SFP-10G-LR từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-LR tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-LR tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com