WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base【Sẵn hàng, giá tốt】 phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
WS-C2960+24PC-L, cisco WS-C2960+24PC-L, switch WS-C2960+24PC-L

WS-C2960+24PC-L

WS-C2960+24PC-L Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Hệ điều hành: LAN Base
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã mới thay thế: C1000FE-24T-4G-L
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

WS-C2960+24PC-L 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45

Switch Cisco ws c2960 24pc l với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thiết bị mạng Switch Cisco 2960 Plus ws c2960 24pc l​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink.

Switch Cisco C2960_24PC-L

Hình ảnh: Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng

Bên cạnh đó bạn cũng có thể tham khảo thêm một số những mẩu tin tức đang được Qúy khách hàng quan tâm nhiều dưới đây:

Hướng dẫn sử dụng giao diện dòng lệnh Cisco IOS

Tất cả về kiến trúc hệ thống mạng IoT

Switch Layer 2 và Switch Layer 3 khác nhau như nào?

Hướng dẫn khởi động Switch Cisco một cách đơn giản

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch C2960L

Phân biệt Core Switch và Switch Access

Bảng thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm WS-C2960+24PC-L
Enclosure Type Rack-mountable 1U
Feature Set LAN Base
Uplink Giao diện 2 (SFP or 1000BASE-T)
Available PoE Power 370W
Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports
Forwarding Bandwidth 16 Gbps
Forwarding Performance 6.5 Mpps
RAM 128 MB
Flash Memory 64 MB
Kích thước 4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm
Package Khối lượng 9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models Mô tả
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
GLC-LH-SMD GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Bảng so sánh
Models WS-C2960+24TC-L WS-C2960+24PC-L
Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports
Uplinks 2 (SFP or 1000BASE-T) 2 (SFP or 1000BASE-T)
Feature Set LAN Base LAN Base
Available on PoE N/A 370W

Các Switch Cisco 2960 cùng phân khúc được ưa chuộng

Mã sản phẩm Mô tả thuộc tính
Cisco WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 plus 48 port 10/100 + 2 T/SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Các thông tin liên quan đến Switch Catalyst C2960

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Cisco 2960 24 ports có bao nhiêu loại?

Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Vì sao nên sử dụng Switch Cisco C2960?

Thiết Bị Mạng đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Giao sản phẩm WS-C2960+24PC-L toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?
Các tính năng của Switch Cisco 2960 24 ports bạn đã biết?
Switch Cisco 2960X, 2960XR chuyển sang cisco 9200 bạn đã biết?
Switch Cisco 2960X, 2960XR chuyển sang cisco 9200 bạn đã biết?
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019
Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Tìm hiểu những đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960
Tìm hiểu những đặc điểm nổi bật của Switch Cisco 2960

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960

WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "WS-C2960+24PC-L")

  • Hiếu

    Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L bên shop có sẵn hàng ở Hồ Chí Minh không?

    Trả lời Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
    • Quản trị viên Tâm trả lờiTâmQTV

      Dạ bên em có sẵn hàng a nhé. Em đã gửi mail a reply lại e thông tin để e xuất hàng và giao cho a nhé!

      Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
  • Cường

    Cần báo giá Cisco WS-C2960+24PC-L số lượng 1 cái chính hãng Cisco Việt Nam vui lòng gửi báo giá cho mình qua mail.

    Trả lời Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
    • Quản trị viên Tâm trả lờiTâmQTV

      Em đã gửi mail báo giá và tình trạng hàng a check mail giúp em nhé. Sản phẩm bên em cung cấp là sản phẩm chính hãng CQ Cisco Việt Nam bản gốc cấp về EU doanh nghiệp tư nhân anh Legit anh nhé!

      Quản trị viên Khương trả lời 3 năm trước
Phân phối WS-C2960+24PC-L chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960 WS-C2960+24PC-L chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960 WS-C2960+24PC-L được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm WS-C2960+24PC-L kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960+24PC-L do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá WS-C2960+24PC-L chính hãng
Datasheet catalogue WS-C2960+24PC-L

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng WS-C2960+24PC-L tận nơi
Mua WS-C2960+24PC-L từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960+24PC-L tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960+24PC-L tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com