Cisco SFP-10G-SR

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR sử dụng cáp quang Multimode (OM3) 【Giá tốt】➡️ Uy tín ➡️ Chính hãng phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module SFP 10Gb
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Số cổng SFP: SFP+ 10Gbps ports
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ giá tốt - List Price: 1,172 USD
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Cisco SFP-10G-SR là một loại module quang học SFP+ (Small Form-factor Pluggable) có khả năng truyền dẫn tín hiệu quang ở tốc độ 10 Gigabit Ethernet trên các cáp quang đa chế độ. "SR" trong tên gọi Cisco SFP-10G-SR viết tắt cho "Short Range", tức khoảng cách truyền dẫn ngắn.

SFP-10G-SR loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp quang multimode hoạt động ở bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-SR sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Cisco SFP-10Gb-SR

Hình ảnh: Module Cisco SFP-10Gb-SR

Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-SR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-SR được cắm vào.

SFP-10G-SR hãng Cisco

Hình ảnh: Module SFP-10G-SR hãng Cisco

Ứng Dụng của Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR có nhiều ứng dụng trong các môi trường mạng khác nhau. Dưới đây là một số ví dụ về việc sử dụng Cisco SFP-10G-SR:

Data Centers

Trong các trung tâm dữ liệu, Cisco SFP-10G-SR được sử dụng để kết nối các máy chủ, switch, và thiết bị mạng khác với nhau. Với khả năng truyền dẫn tốc độ cao và khoảng cách ngắn, Cisco SFP-10G-SR là lựa chọn lý tưởng cho việc xây dựng hạ tầng mạng trong các trung tâm dữ liệu hiện đại.

Mạng Cơ Sở Hạ Tầng

Cisco SFP-10G-SR cũng được sử dụng trong các mạng cơ sở hạ tầng, bao gồm mạng doanh nghiệp và mạng trường học. Nó cho phép kết nối nhanh chóng và đáng tin cậy giữa các thiết bị mạng như switch, router, và máy chủ.

Mạng Giao Tiếp Dữ Liệu

Trong lĩnh vực giao tiếp dữ liệu, Cisco SFP-10G-SR được sử dụng để kết nối các thiết bị như máy tính, máy chủ, và thiết bị lưu trữ với nhau. Điều này giúp tăng tốc độ truyền dẫn dữ liệu và đảm bảo sự ổn định trong quá trình truyền thông.

Lợi ích của Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR tiếp tục cung cấp nhiều lợi ích quan trọng cho việc triển khai mạng. Dưới đây là một số lợi ích chính của Cisco SFP-10G-SR:

Tăng tốc độ và băng thông

Với tốc độ truyền dẫn 10 Gigabit Ethernet, Cisco SFP-10G-SR giúp tăng tốc độ và băng thông của mạng, đáp ứng nhu cầu ngày càng cao về truyền dữ liệu nhanh và liên tục.

Khoảng cách truyền dẫn linh hoạt

Cisco SFP-10G-SR cho phép truyền dẫn trên khoảng cách ngắn nhưng không yêu cầu sử dụng các loại cáp quang đơn chế độ đắt đỏ. Điều này giúp linh hoạt hóa việc triển khai mạng và tiết kiệm chi phí cabling.

Dễ dàng thay thế và nâng cấp

Cisco SFP-10G-SR tuân thủ chuẩn giao diện SFP+, cho phép dễ dàng thay thế và nâng cấp module trong các thiết bị mạng. Điều này giúp linh hoạt và tiết kiệm chi phí khi cần thay đổi hoặc nâng cấp hạ tầng mạng.

Đáng tin cậy và ổn định

Cisco SFP-10G-SR được thiết kế để đảm bảo sự ổn định và đáng tin cậy trong quá trình truyền dẫn dữ liệu. Với chất lượng cao và tuân thủ các tiêu chuẩn công nghiệp, Cisco SFP-10G-SR là một giải pháp đáng tin cậy cho mạng của bạn.

Tương thích đa nền tảng

Cisco SFP-10G-SR tương thích với nhiều thiết bị mạng khác nhau, bao gồm các thiết bị từ các nhà sản xuất khác nhau. Điều này giúp bạn linh hoạt trong việc chọn lựa thiết bị và triển khai mạng mà không gặp rào cản về tương thích.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về module SFP Cisco này này trong phần nội dung bên dưới đây.

Đặc điểm của Cisco SFP-10G-SR Module quang SFP+ 10Gb

Hỗ trợ mô hình “cắm nóng plug an play” tối ưu chi phí hệ thống mạng

Khả năng giám sát bằng cáp quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

Khả năng tương tác với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết cáp quang

Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép Cisco xác định module được Cisco chứng nhận và kiểm tra

SFP-10G-SR

Hình ảnh: Module SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-SR chính hãng

  • Hãng: Cisco
  • Nhà phân phối: Thiết Bị Mạng
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Mô tả: Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-SR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
  • Loại thiết bị: Mô-đun trình cắm
  • Yếu tố hình thức: SFP +
  • Tốc độ ngày: 10.3Gbps
  • Bước sóng: 850nm
  • Ngân sách năng lượng: 7dB
  • Khoảng cách tối đa: 550m
  • Công suất phát: -6 ~ -0,5dBm
  • Nhận độ nhạy: -15dBm
  • Điện áp: 3,3V
  • Công suất tiêu thụ: 1W
  • Đầu nối: LC kép
  • Loại sợi: SMF
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C
  • DDMI: Với
  • Ứng dụng: 10 Gigabit Ethernet
  • Chứng chỉ: CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
  • Bảo hành: 12 tháng

Module Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm Hỗ trợ sản phẩm
Cisco ASR 1000 Series Router ASR 901
Cisco Catalyst 2960-S Series Switches ASR 9000v Series Router
Cisco Catalyst 2960-X Series Switches CRS Router
Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches MDS 9000
Cisco Catalyst 3560 Series Switches ME 4500
Cisco Catalyst 3560-E Series Switches ME 4900NCS 6000 Series Router
Cisco Catalyst 3560-X Series Switches SCE 8000
Cisco Catalyst 3850 Series Switches ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)
Cisco ASR 903 router Catalyst 2350 and 2360 Series Switches
Cisco ASR 9000 Series Router Catalyst 3100 Blade Switches
Cisco 7600 Series Router Nexus 2000 and 4000 Series Switches
Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches RF Gateway Series
Cisco Nexus 3000 Series Switches Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng Network Module và Module quang 10Gb phổ biến nhất hiện nay

C9300-NM-8X Module C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G Module C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF 10G
SFP-10G-SR Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR
C3850-NM-4-10G Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE
EX-SFP-10GE-LR 10GBase-LR 1310nm 10km chính hãng
EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-SR uy tín

Thiết Bị Mạng chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm.

Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Thiết Bị Mạng theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Những mẩu tin về SFP-10G-SR được quý khách hàng quan tâm

Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Module SFP-10G-LR cùng phân khúc.

Bộ từ khóa tìm kiếm với Module SFP-10G-SR:

Cisco sfp-10g-sr singlemode, sfp-10g-sr giá, sfp 10g sr, module quang cisco 10g, module quang 10gb, module cisco sfp 10g sr, cisco sfp 10g sr price, cisco sfp 10g sr multimode, cisco original 10gbase sr sfp module sfp 10g sr, Cisco sfp-10g-sr 850nm 10gbase-sr module

Chúng ta đã tìm hiểu về Cisco SFP-10G-SR và những lợi ích quan trọng mà nó mang lại cho việc triển khai mạng. Cisco SFP-10G-SR không chỉ cung cấp tốc độ và băng thông cao, mà còn có tính linh hoạt, đáng tin cậy và tương thích đa nền tảng. Với Cisco SFP-10G-SR, bạn có thể nâng cấp hạ tầng mạng của mình một cách dễ dàng và tiết kiệm chi phí.

Với Cisco SFP-10G-SR, bạn có thể nâng cao hiệu suất mạng của mình và đáp ứng nhu cầu ngày càng cao về truyền dẫn dữ liệu. Đừng ngần ngại sử dụng Cisco SFP-10G-SR trong hạ tầng mạng của bạn và tận hưởng lợích mà nó mang lại. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc cần thêm thông tin về Cisco SFP-10G-SR, đừng ngần ngại liên hệ với nhà cung cấp thiết bị mạng hoặc chuyên gia công nghệ để được tư vấn và hỗ trợ.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Cisco SFP-10G-SR Data Sheets

Giao sản phẩm Cisco SFP-10G-SR toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc
Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc
Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?
Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR

QSFP-40G-LR4-S=

QSFP-40G-LR4-S=

SFP-10G-ER=

SFP-10G-ER=

SFP-10G-LRM=

SFP-10G-LRM=

GLC-FE-100FX

GLC-FE-100FX

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco SFP-10G-SR")

Phân phối Cisco SFP-10G-SR chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-SR chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP Cisco SFP-10G-SR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-SR kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco SFP-10G-SR chính hãng

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco SFP-10G-SR tận nơi
Mua Cisco SFP-10G-SR từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-SR tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco SFP-10G-SR tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com