WS-C2960X-48TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
WS-C2960X-48TS-LL

WS-C2960X-48TS-LL

WS-C2960X-48TS-LL Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TS-LL
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Hệ điều hành: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 Port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Được mệnh danh là giải pháp hoàn hảo nhất cho việc kết nối truyền tải và kiểm soát mạng doanh nghiệp, thế hệ tiếp theo của dòng Switch Cisco 2960X. Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL cũng được thừa hưởng bộ tính năng vượt trội. Kết hợp với sự hợp lý trong thiết kế, bộ chuyển mạch đang là sự lựa chọn được ưu tiên hàng đầu hiện nay. Dưới đây hãy cùng tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này.

Cisco WS-C2960X-48TS-LL những đặc điểm nổi bật

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 (Layer 2) chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng (Stack).

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế cho đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép doanh nghiệp có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng hoạt động với các dịch vụ thông minh. Các công tắc cung cấp khả năng hiển thị ứng dụng nâng cao, độ tin cậy mạng và mạng khả năng phục hồi.

- 48 cổng Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Thiết bị Switch Cisco này có khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

WS-C2960X-48TS-LL những thông số quan trọng

Product P/N Mô tả
Mã sản phẩm WS-C2960X-48TS-LL
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Lite
Giao diện Uplink 2 x 1G SFP
Ports 48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Băng thông chuyển 50Gbps
Băng thông chuyển 100Gbps
RAM 256MB
Bộ nhớ Flash 64MB
Kích thước 44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 9.19 Kg

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL module và bộ phụ kiện đi kèm

Mã sản phẩm Mô tả
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Bảng mã sản phẩm, thông số và giá bán lẻ Switch Cisco Catalyst 2960X

STT Mã sản phẩm Mô tả cấu hình Giá bán lẻ
1 WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 22,000,000
2 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 18,500,000
3 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 40,500,000
4 WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 32,500,000
5 WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 43,900,000
6 WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 31,900,000
7 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 61,500,000
8 WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 36,500,000
9 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 port GigE PoE 110W 2xSFP + 2x1GBT LAN Base. 36,900,000
10 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 73,000,000
11 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 71,500,000
12 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 68,000,000
13 WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 51,500,000
14 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 52,500,000
15 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 46,500,000
16 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
17 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng, giá tốt

Bộ chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng có đầy đủ CO,CQ được phân phối bởi Thiết Bị Mạng với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng và cùng với đó chúng tôi cũng sẽ hỗ trợ quý khách hàng trong việc cấu hình, xử lý sự cố trong quá trình triển khai lắp đặt hệ thống.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích của dòng Switch Cisco 2960X:

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Giao sản phẩm WS-C2960X-48TS-LL toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Tìm hiểu sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Switch Cisco Catalyst C2960X chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường
Switch Cisco Catalyst C2960X chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960X

WS-C2960X-48TS-L

WS-C2960X-48TS-L

WS-2960XR-48TD-I

WS-2960XR-48TD-I

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "WS-C2960X-48TS-LL")

Phân phối WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960X WS-C2960X-48TS-LL chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960X WS-C2960X-48TS-LL được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm WS-C2960X-48TS-LL kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960X-48TS-LL do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá WS-C2960X-48TS-LL chính hãng
Datasheet catalogue WS-C2960X-48TS-LL

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng WS-C2960X-48TS-LL tận nơi
Mua WS-C2960X-48TS-LL từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-48TS-LL tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-48TS-LL tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com