Cisco C9300-24T-E

C9300-24T-E Cisco Switch Catalyst 9300 24 port data only, Network Essentials Uy tín Cam kết giá tốt phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24 port data only, Network Essentials

Cisco C9300-24T-E

Cisco C9300-24T-E Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9300
  • Mã sản phẩm: C9300-24T-E
  • Hệ điều hành: Network Essentials
  • Đã bao gồm DNA: C9300-DNA-E-24-3Y
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 51,500,000 đ - List Price: 6,313 USD
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

C9300-24T-E Cisco Switch Catalyst 9300 24 port data only, Network Essentials

Cisco C9300-24T-E là một trong những sản phẩm thiết bị chuyển mạch thông minh của Cisco, được phát triển đáp ứng cho các doanh nghiệp hiện đại. Thiết bị này có khả năng kết nối, quản lý và bảo vệ mạng lưới của doanh nghiệp một cách hiệu quả, giúp tăng cường tính linh hoạt và an toàn cho hệ thống.

Cisco C9300-24T-E là chuyển đổi mức doanh nghiệp có chồng xếp và tích hợp với 24 cổng Ethernet trong bộ tính năng dịch vụ IP. Nó cho phép chuyển đổi layer2-4 tinh vi bằng cách cung cấp giải pháp tối ưu cho lớp truy cập và lớp kết hợp.

Switch C9300-24T-E được thiết kế với 24 Port RJ 45 là các cổng Ethernet. Trên Switch có hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động. Bên cạnh đó là các cổng Console để cấu hình Switch và các khe cắm Module chuyên dụng. Thiết bị này là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Layer 3 C9300.

Switch Cisco C9300-24T-E

Hình ảnh: Switch Cisco C9300-24T-E, 24 Port dòng C9300 chính hãng

Cisco C9300-24T-E có khả năng kết nối với các dịch vụ đám mây để thu thập và xử lý dữ liệu một cách thông minh. Điều này giúp cho các doanh nghiệp có thể quản lý hệ thống mạng lưới trực tiếp từ những nền tảng đám mây phổ biến hiện nay như AWS, Google Cloud hay Microsoft Azure.

Thông số kỹ thuật switch Cisco C9300-24T-E

Cisco C9300-24T-A những thông số quan trọng

Mã sản phẩm C9300-24T-E
Mô tả sản phẩm Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Tổng số cổng 10/100/1000 hoặc Multigigabit 24
Default AC Nguồn hỗ trợ 350W AC
Chức năng nguồn PoE --
Kích thước (H x W x D) 1.73 x 17.5 x 17.5 Inches
Cân nặng 16.33 Pounds

Thiết kế mặt trước Switch Cisco C9300-24T-E

Cisco C9300-24T-E - Switch Cisco C9300-24T-E

Hình ảnh: Switch Cisco C9300-24T-E chính hãng Phân phối bởi thietbimang

Chú thích:

① Blue Beacon-cho dễ dàng của serviceability

② truy cập bàn điều khiển không dây tùy chọn với Bluetooth

③ HA-NSF / SSO tốt nhất

④ 24 cổng 1G

Thiết kế mặt sau Switch Cisco C9300-24T-E

Cisco C9300-24T-E - Switch Cisco C9300-24T-E (Thiết kế mặt sau Switch Cisco C9300-24T-E 2)

Cisco C9300-24T-E - Switch Cisco C9300-24T-E (Thiết kế mặt sau Switch Cisco C9300-24T-E 3)

Hinh ảnh: Mặt sau Mặt trước Switch Cisco C9300-24T-E chính hãng

Chú thích:

① Ổ cắm cục bộ USB 3.0 SSD có thể cắm được

② Stackwise-480-Băng thông ngăn xếp cao nhất của ngành

③ Mô-đun, Quạt thừa

④ Quản lý năng lượng Intellgent-Cisco StackPower

⑤ Nguồn điện tùy chọn

⑥ Cung cấp điện hiệu quả cao

Network Module Numbers and Descriptions Cisco Catalyst 9300 Series

Cisco Catalyst 9300 hỗ trợ những dòng module nào?

Network module Description
C9300-NM-4G Catalyst 9300 Series 4x 1G Network Module
C9300-NM-4M Catalyst 9300 Series 4x Multigigabit Network Module
C9300-NM-8X Catalyst 9300 Series 8x 10G Network Module
C9300-NM-2Q Catalyst 9300 Series 2x 40G Network Module
C9300-NM-2Y Catalyst 9300 Series 2x 25G Network Module

Báo giá sản phẩm Core Switch Cisco Catalyst 9300, 9300L chính hãng

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
C9300-48U-E Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Essentials
C9300-48UXM-E Cisco C9300-48UXM-E 48 Ports mGig UPOE Network Essentials
C9300-48UXM-A Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Advantage
C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
C9300-24UX-E Catalyst 9300 24-port mGig and UPOE, Network Essentials

Bom sản phẩm Switch Cisco C9300-24T-E

C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
CON-SNT-C93002TE SNTC-8X5XNBD Catalyst 9300 24-port data only, Network
C9300-NW-E-24 C9300 Network Essentials, 24-port license
S9300UK9-1612 Cisco Catalyst 9300 XE 16.12 UNIVERSAL
PWR-C1-350WAC-P 350W AC 80+ platinum Config 1 Power Supply
PWR-C1-350WAC-P/2 350W AC 80+ platinum Config 1 Secondary Power Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C9300-SSD-NONE No SSD Card Selected
STACK-T1-50CM 50CM Type 1 Stacking Cable
CAB-SPWR-30CM Catalyst Stack Power Cable 30 CM
C9300-DNA-E-24 C9300 DNA Essentials, 24-Port Term Licenses
C9300-DNA-E-24-3Y C9300 DNA Essentials, 24-Port, 3 Year Term License
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment

Giải mã Cisco Catalyst C9300 với bộ những tính năng vượt trội

Cisco C9300 Series những điểm mạnh trong thiết kế

Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300

Cisco Core Switch 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Cisco C9300-24T-E là một sản phẩm thiết bị chuyển mạch thông minh đa tính năng, giúp cho các doanh nghiệp có thể quản lý và bảo vệ hệ thống mạng lưới một cách hiệu quả và an toàn. Với các tính năng linh hoạt, bảo mật và quản lý đám mây, Cisco C9300-24T-E mang lại nhiều lợi ích và tiện ích cho các doanh nghiệp hiện đại.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Cisco C9300-24T-E Data Sheets

Giao sản phẩm Cisco C9300-24T-E toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu chi tiết điểm mạnh thiết kế của Switch Cisco 9300 Series
Tìm hiểu chi tiết điểm mạnh thiết kế của Switch Cisco 9300 Series
Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300
Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300
Cisco 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp
Cisco 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp
Tư vấn DNA của Cisco cho SD-Access, thiết kế và triển khai
Tư vấn DNA của Cisco cho SD-Access, thiết kế và triển khai
Switch Cisco 9300 những đặc điểm vượt trội được ưa chuộng sử dụng
Switch Cisco 9300 những đặc điểm vượt trội được ưa chuộng sử dụng
Core switch Cisco là gì? chức năng của switch core trong hệ thống mạng
Core switch Cisco là gì? chức năng của switch core trong hệ thống mạng
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco C9300-24T-E")

Phân phối Cisco C9300-24T-E chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Cisco C9300-24T-E là một trong những sản phẩm thiết bị chuyển mạch thông minh của Cisco, được phát triển đáp ứng cho các doanh nghiệp hiện đại. Cisco C9300-24T-E là chuyển đổi mức doanh nghiệp có chồng xếp và tích hợp với 24 cổng Ethernet trong bộ tính năng dịch vụ IP. Sản phẩm thuộc dòng Switch Core do Thiết Bị Mạng phân phối.
✓ Trả lời: Cisco C9300-24T-E có 24 cổng, không hỗ trợ cấp nguồn PoE. Cisco C9300-24T-E là chuyển đổi mức doanh nghiệp có chồng xếp và tích hợp với 24 cổng Ethernet trong bộ tính năng dịch vụ IP. Switch C9300-24T-E được thiết kế với 24 Port RJ 45 là các cổng Ethernet.
✓ Trả lời: Cisco C9300-24T-E thường được chọn cho lớp truy cập (access) của văn phòng, nhà xưởng và toà nhà. Cisco C9300-24T-E là một trong những sản phẩm thiết bị chuyển mạch thông minh của Cisco, được phát triển đáp ứng cho các doanh nghiệp hiện đại. Thiết bị này có khả năng kết nối, quản lý và bảo vệ mạng lưới của doanh nghiệp một cách hiệu quả, giúp tăng cường tính linh hoạt và an toàn cho hệ thống. Nếu cần tư vấn sơ đồ đấu nối, tham khảo thêm Switch Core.
✓ Trả lời: Khe SFP trên Cisco C9300-24T-E dùng module quang SFP tương thích, chọn theo loại sợi (Singlemode hay Multimode) và khoảng cách thực tế. Đi kèm cần dây nhảy quang đúng đầu nối để đấu vào ODF.
✓ Trả lời: Giá tham khảo của Cisco C9300-24T-E là 51.500.000 đ (đã bao gồm hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ). Giá thực tế thay đổi theo số lượng, cấu hình đi kèm và thời điểm nhập hàng, vui lòng yêu cầu báo giá hoặc gọi 0522 388 688 - 0568 388 688 để nhận giá dự án tốt nhất.
✓ Trả lời: Cisco C9300-24T-E do Thiết Bị Mạng phân phối là hàng mới 100%, nguyên seal, có CO (chứng nhận xuất xứ) và CQ (chứng nhận chất lượng) phục vụ hồ sơ thầu, dự án. Bạn có thể tham khảo thêm thông tin nhà phân phối để nắm rõ cam kết về nguồn gốc hàng hoá.
✓ Trả lời: Cisco C9300-24T-E được bảo hành theo tiêu chuẩn hãng tại Việt Nam, hỗ trợ đổi mới trong thời gian đầu nếu lỗi do nhà sản xuất. Chi tiết xem tại điều kiện bảo hành - đổi trả; hàng hoá được giao tận nơi trên toàn quốc.
báo giá Cisco C9300-24T-E chính hãng
Datasheet catalogue Cisco C9300-24T-E

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco C9300-24T-E tận nơi
Mua Cisco C9300-24T-E từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9300-24T-E tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9300-24T-E tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com