Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Cisco WS-C2960L-48TS-AP Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite 【Bảo hành 12 tháng】➡️ Chính hãng phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Cisco WS-C2960L-48TS-AP Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960L
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-48TS-AP
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Hệ điều hành: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Cisco WS-C2960L-48TS-AP Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960L-48TS-AP sản phẩm nổi bật trong dòng Switch Cisco C2960L với những tính năng vượt trội hoàn toàn so với các phân khúc khác của thiết bị mạng Cisco. Với nhiều doanh nghiệp quy mô vừa và nhỏ bộ chuyển mạch này thực sự là một giải pháp giúp nâng cao hiệu suất làm việc, tối ưu hóa thời gian và cơ chế quản lý. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết những tính năn và thông số quan trọng có trên bộ chuyển mạch này để có sự lựa chọn chính xác nhất.

Bộ chuyển mạch Switch WS-C2960L-48TS-AP 48 cổng GigE, 4 x 1G SFP và LAN Lite, là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-L Series. Các switch 2960-L này là cấu hình cố định, các switch Gigabit Ethernet cung cấp khả năng truy cập lớp 2 cấp doanh nghiệp ở cấp độ cao cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng closet ngoài hệ thống.

Cisco WS-C2960L-48TS-AP thiết kế để đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS.

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Những thông tin được Qúy khách hàng xem nhiều nhất, bạn có thể tham khảo:

Hướng dẫn sử dụng giao diện dòng lệnh Cisco IOS

Tất cả về kiến trúc hệ thống mạng IoT

Switch Layer 2 và Switch Layer 3 khác nhau như nào?

Hướng dẫn khởi động Switch Cisco một cách đơn giản

Phân biệt Core Switch và Switch Access

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những thông số quan trọng

Hãng Cisco
Nhà phân phối Thiết Bị Mạng
Mã sản phẩm WS-C2960L-48TS-AP
IOS LAN Lite
Băng thông chuyển 28 Gbps
Băng thông chuyển 56 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 48 Port GigE
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Fanless Y
DRAM 512 MB
Bộ nhớ Flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Net Cân nặng 6.61 lb (3.0 kg)

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP đặc điểm mặt trước

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Chú thích:

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại B (bảng điều khiển)

③ Cổng USB loại A và cổng giao diện điều khiển RJ-45

④ 24 x 10/100/1000 cổng

⑤ Khe cắm mô-đun SFP

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những phụ kiện tương thích

Mô tả
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-ACE= CAB-ACE= AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M
CAB-ACU= CAB-ACU= AC Power Cord (UK), C13, BS 1363, 2.5m

Sự khác nhau giữa Switch Cisco WS-C2960L-24TS-AP và WS-C2960L-48TS-AP

WS-C2960L-24TS-AP WS-C2960L-48TS-AP
IOS LAN Lite LAN Lite
Băng thông chuyển 28 Gbps 56Gbps
Băng thông chuyển 56 Gbps 128 Gbps
10/100/1000 Ethernet Ports 24 48
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP 4 x 1G SFP

Switch Cisco WS-C2960L-48TS-AP những Module tương thích

Mã Module sử dụng Mô tả chi tiết thông tin module
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Tóm tắt nội dung cơ bản về Switch Catalyst C2960-L

Tìm hiểu cơ bản về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L

Đọc đèn Led kết nối trên Switch Cisco 2960L

Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB

Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong Switch Catalyst 2960-L

Cấu hình IP Unicast với Switch Cisco C2960-L

Hướng dẫn cấu hình ngăn xếp ảo với Switch Cisco Catalyst 2960-L

Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L

Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Tính năng bảo mật của Switch Catalyst C2960-L

Mua Switch Cisco Catalyst 2960L WS-C2960L-48TS-AP chính hãng ở đâu?

Quý khách hàng đang tìm kiếm một đơn vị uy tín? Qúy khách hàng đang gặp khó khăn và không biết mua Switch Catalyst C2960L ở đâu?

Hãy tới với chúng tôi, đơn vị phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ chứng minh nguồn gốc và chất lượng, cùng với đó là chế độ bảo hành dài hạn 12 tháng.

Với sự uy tín và chuyên nghiệp qua sự đánh giá của hàng triệu đối tác chúng tôi tin rằng sẽ phục vụ bạn một cách tốt nhất. Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Giao sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong dòng Catalyst 2960-L
Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong dòng Catalyst 2960-L
Tìm hiểu về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L
Tìm hiểu về bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960-L
Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L
Hướng dẫn kết nối và cài đặt cơ bản PC tới Switch 2960L
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960L

Cisco WS-C2960L-SM-48TS

Cisco WS-C2960L-SM-48TS

Cisco WS-C2960L-SM-48PQ

Cisco WS-C2960L-SM-48PQ

Cisco WS-C2960L-48TQ-LL

Cisco WS-C2960L-48TQ-LL

Cisco WS-C2960L-48TS-LL

Cisco WS-C2960L-48TS-LL

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Cisco WS-C2960L-SM-48PS

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco WS-C2960L-48TS-AP")

Phân phối Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960L Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960L Cisco WS-C2960L-48TS-AP được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco WS-C2960L-48TS-AP do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco WS-C2960L-48TS-AP chính hãng
Datasheet catalogue Cisco WS-C2960L-48TS-AP

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco WS-C2960L-48TS-AP tận nơi
Mua Cisco WS-C2960L-48TS-AP từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco WS-C2960L-48TS-AP tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco WS-C2960L-48TS-AP tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com