GLC-FE-100FX

Module quang GLC-FE-100FX, SFP 100BASE-FX, Singlemode chính hãng, giá thành cạnh tranh. ➡️ Liên hệ 0522 388 688 để được tư vấn. phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
GLC-FE-100FX

GLC-FE-100FX

GLC-FE-100FX Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Mã sản phẩm: GLC-FE-100FX
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Đặc điểm tính năng module quang GLC-FE-100FX

Module quang SFP đa chế độ Cisco 100BASE-FX cho Cổng Ethernet nhanh, Đầu nối LC. Thiết bị cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP) của Cisco 100BASE-X là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi nóng cắm vào cổng hoặc khe cắm Ethernet nhanh, liên kết cổng với mạng.

GLC-FE-100FX

- Có thể hoán đổi nóng khi được triển khai, công tắc hoặc bộ định tuyến không phải khởi động lại.

- Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn cư trú".

- Có thể hoán đổi với các SFP 100BASE-X khác trên cùng một thẻ dòng.

- Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco cho phép chuyển đổi hoặc bộ định tuyến xác định liệu SFP có phải là SFP đủ điều kiện của Cisco hay không.

- Tương thích về mặt quang học với các giao diện Ethernet 100BASE-X tương ứng trên cùng một liên kết.

Bảng các Module quang SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Giao sản phẩm GLC-FE-100FX toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?
Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

SFP-10G-BXU-I=

SFP-10G-BXU-I=

QSFP-40G-ER4=

QSFP-40G-ER4=

SFP-10G-BXD-I=

SFP-10G-BXD-I=

QSFP-100G-PSM4-S=

QSFP-100G-PSM4-S=

SFP-10G-T-X=

SFP-10G-T-X=

GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "GLC-FE-100FX")

Phân phối GLC-FE-100FX chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP GLC-FE-100FX chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP GLC-FE-100FX được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-FE-100FX kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-FE-100FX do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá GLC-FE-100FX chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng GLC-FE-100FX tận nơi
Mua GLC-FE-100FX từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-FE-100FX tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-FE-100FX tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com