GLC-SX-MMD

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Multimode phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco GLC-SX-MMD 1Gbps 850nm 550m Transceiver Module

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
  • Tốc độ: 1000 Mbps
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 4,250,000 đ - List Price: 588 USD
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Cisco GLC-SX-MMD Module SFP 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module

Cisco GLC-SX-MMD là một module quang SFP (Small Form-Factor Pluggable) được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng thông qua cáp quang đơn mode hoặc đa mode. Được sản xuất và phân phối bởi Cisco Systems, GLC-SX-MMD cung cấp khả năng truyền tải tín hiệu quang trong khoảng cách ngắn với tốc độ gigabit.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD có thể được sử dụng trong các thiết bị như switch, router, ổ cáp, và các thiết bị mạng khác. Với khả năng hỗ trợ đa mode, nó cho phép truyền tải dữ liệu qua cáp quang trong khoảng cách từ 220m đến 550m, tùy thuộc vào loại cáp và chế độ truyền tải.

Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Module này được thiết kế để đáp ứng các yêu cầu về kết nối mạng chất lượng cao, đồng thời đảm bảo tính tin cậy và hiệu suất cao cho các ứng dụng mạng quan trọng. Bài viết này sẽ đi sâu vào các khía cạnh quan trọng của Cisco GLC-SX-MMD và giải thích tại sao nó là một lựa chọn hàng đầu cho việc xây dựng mạng.

Module Cisco GLC–SX-MMD là một thiết bị thu phát được sử dụng chủ yếu để kết nối đến các thiết bị mạng như Switch với các thiết bị chuyển đổi. Với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX và khả năng hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm và 62,5 μm, module này mang lại giải pháp mạng hoàn hảo và được hàng triệu khách hàng tin dùng.

Cisco SFP GLC-SX-MMD

GLC–SX-MMD module cisco là một bộ thu phát với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Bộ thu phát SFP là phiên bản nâng cấp của các mô đun GBIC, còn được gọi là Mini GBIC. Các Module Cisco SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Đồng thời, thiết bị thu phát module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE -SX SFP tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm - đa năng lên đến 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang đa năng 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng hoạt động 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép.

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD 550m

Hình ảnh: Cisco SFP GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD chuẩn 1000BASE-SX được phát triển để hỗ trợ các sợi quang đa mode chi phí thấp chạy theo các ứng dụng xương sống ngang và ngắn.

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

Hãng sản xuất Cisco
Mã sản phẩm GLC-SX-MMD
Model 10-2626-01 V01
Kết nối Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
Loại cáp (Fiber Type) MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
Khả năng tương thích Thiết bị Switch Cisco
Giao diện 1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2
1 x SFP (mini-GBIC)
Khoảng cách truyền tối đa Max Transfer Distance : 1km
Tốc độ truyền tải 1000BASE-SX
Băng thông 2000 MHz/km
Max data transfer rate 1000 Mbps Networking
Bước sóng hoạt động 850 nm
Chuẩn Ethernet IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
Kích thước (W x D x H) 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
Trọng lượng 0.08 kg

Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.

Tìm hiểu thêm các thông tin hữu ích về module cisco SFP

Cisco GLC-SX-MMD là một giải pháp mạng chất lượng cao cho việc kết nối các thiết bị mạng qua cáp quang. Với tốc độ gigabit, khả năng hỗ trợ đa mode và tính tin cậy cao, module quang này mang lại hiệu suất ưu việt và linh hoạt cho mạng của bạn.

Bạn có thể tin tưởng vào khảnăng của Cisco GLC-SX-MMD để đáp ứng nhu cầu kết nối mạng của bạn. Điều này đặt Cisco GLC-SX-MMD là một lựa chọn hàng đầu cho các doanh nghiệp, tổ chức và nhà điều hành mạng.

Báo giá Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng

Thiết Bị Mạng đơn vị danh tiếng hoạt động lâu năm trong lĩnh vực thiết bị mạng viễn thông, chúng tôi chuyển sản xuất và phân phối Switch mạng Cisco, Juniper chính hãng uy tín trên thị trường. Sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng được hỗ trợ giá tốt nhất so với mặt bằng chung của thị trường.

Đến với Thiết Bị Mạng bạn sẽ được tư vấn hỗ trợ giải pháp, kỹ thuật trong quá trình triển khai lắp đặt và vận hành sản phẩm. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin trên Website để được tư vấn tốt nhất.

Giao sản phẩm GLC-SX-MMD toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc
Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

MGBLH1

MGBLH1

SFP-10G-SR-S=

SFP-10G-SR-S=

GLC-GE-100FX=

GLC-GE-100FX=

GLC-BX-U=

GLC-BX-U=

Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR

GLC-LH-SMD

GLC-LH-SMD

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "GLC-SX-MMD")

Phân phối GLC-SX-MMD chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP GLC-SX-MMD được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-SX-MMD kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-SX-MMD do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá GLC-SX-MMD chính hãng

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng GLC-SX-MMD tận nơi
Mua GLC-SX-MMD từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-SX-MMD tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-SX-MMD tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com