GLC-EX-SMD

Module Cisco GLC-EX-SMD Single Mode, LC Duplex truyền xa tới 40km trên bước sóng 1310nm. phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
GLC-EX-SMD,cisco GLC-EX-SMD,Module GLC-EX-SMD
Module GLC-EX-SMD
GLC-EX-SMD,cisco GLC-EX-SMD,Module GLC-EX-SMD
Module GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-EX-SMD
  • Tốc độ: 1000 Mbps
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 18,500,000 đ - List Price: 2,354 USD
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module Cisco GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex

Module quang SFP đa chế độ Cisco 100BASE-FX cho Cổng Ethernet nhanh, Đầu nối LC. Thiết bị cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP) của Cisco 100BASE-X là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi nóng cắm vào cổng hoặc khe cắm Ethernet nhanh, liên kết cổng với mạng.

Cisco GLC-EX-SMD là một loại module quang được sử dụng trong các thiết bị mạng Cisco như switch và router. Được thiết kế với công nghệ tiên tiến, Cisco GLC-EX-SMD cung cấp khả năng kết nối quang tốc độ cao và độ tin cậy đáng tin cậy cho doanh nghiệp. Với khả năng tương thích rộng, nó có thể tích hợp vào hệ thống mạng hiện có một cách dễ dàng và linh hoạt.

GLC-FE-100FX

Tính năng của Module Cisco GLC-EX-SMD

Tốc độ và băng thông

Với Cisco GLC-EX-SMD, bạn có thể tận dụng tốc độ quang cao và băng thông rộng để truyền dữ liệu trong mạng của bạn. Điều này cho phép bạn chuyển tải lượng lớn dữ liệu một cách nhanh chóng và hiệu quả, đáp ứng được yêu cầu ngày càng tăng về truyền dữ liệu của doanh nghiệp.

Tính linh hoạt và mở rộng

Cisco GLC-EX-SMD cung cấp tính linh hoạt và khả năng mở rộng đáng kể cho hệ thống mạng của bạn. Bạn có thể thêm vào hoặc thay thế các module Cisco GLC-EX-SMD một cách dễ dàng để đáp ứng nhu cầu mở rộng hoặc thay đổi cấu trúc mạng của doanh nghiệp. Điều này giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức trong việc xây dựng và duy trì hệ thống mạng.

Độ tin cậy cao

Với Cisco GLC-EX-SMD, bạn có thể tin tưởng vào tính ổn định và độ tin cậy của kết nối mạng. Module này được thiết kế với công nghệ tiên tiến và tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế, đảm bảo rằng kết nối mạng của bạn hoạt động ổn định và liên tục.

Tương thích rộng

Cisco GLC-EX-SMD tương thích với một loạt các thiết bị mạng Cisco khác nhau. Bạn có thể sử dụng module này để tích hợp vào hệ thống mạng hiện có của bạn mà không gặp phải vấn đề tương thích hoặc giới hạn.

Quản lý dễ dàng

Việc quản lý Cisco GLC-EX-SMD cũng rất dễ dàng. Bạn có thể sử dụng các công cụ quản lý mạng của Cisco để giám sát và điều khiển kết nối mạng một cách hiệu quả. Điều này giúp bạn duy trì và tối ưu hóa hệ thống mạng của doanhnghiệp một cách thuận tiện và đáng tin cậy.

Cisco GLC-EX-SMD

Bảng các Module quang SFP 1G 2 sợi và 1 sợi đang được sử dụng phổ biến

Mã sản phẩm Mô tả sản phẩm
NIM-4BRI-NT/TE= 4-port Network Interface Module - BRI
GLC-FE-100FX SFP 100BASE-FX, Singlemod
GLC-EX-SMD (GLC-EX-SMD=) Ge SFP LC Connector EX XCVR, Single Mode, LC Duplex
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module
GLC-T Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
EX-SFP-1GE-SX 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver

Các câu hỏi thường gặp về Cisco GLC-EX-SMD

Câu hỏi 1: Cisco GLC-EX-SMD có khả năng tương thích với các thiết bị mạng khác nhau không?

Trả lời: Vâng, Cisco GLC-EX-SMD được thiết kế để tương thích với một loạt các thiết bị mạng Cisco khác nhau, giúp bạn dễ dàng tích hợp vào hệ thống mạng hiện có của mình.

Câu hỏi 2: Tại sao nên sử dụng Cisco GLC-EX-SMD cho doanh nghiệp của tôi?

Trả lời: Cisco GLC-EX-SMD cung cấp tốc độ quang cao, băng thông rộng, tính linh hoạt và độ tin cậy cao để tối ưu hóa kết nối mạng cho doanh nghiệp. Điều này giúp bạn chuyển tải lượng lớn dữ liệu một cách nhanh chóng, dễ dàng mở rộng hệ thống mạng và đảm bảo kết nối ổn định.

Câu hỏi 3: Làm sao để quản lý Cisco GLC-EX-SMD?

Trả lời: Bạn có thể sử dụng các công cụ quản lý mạng của Cisco để giám sát và điều khiển kết nối mạng của Cisco GLC-EX-SMD. Điều này giúp bạn quản lý hệ thống mạng một cách dễ dàng và hiệu quả.

Câu hỏi 4: Cisco GLC-EX-SMD có khả năng mở rộng không?

Trả lời: Vâng, Cisco GLC-EX-SMD cung cấp khả năng mở rộng đáng kể cho hệ thống mạng của bạn. Bạn có thể thêm vào hoặc thay thế các module Cisco GLC-EX-SMD một cách dễ dàng để đáp ứng nhu cầu mở rộng hoặc thay đổi cấu trúc mạng của doanh nghiệp.

Câu hỏi 5: Cisco GLC-EX-SMD có độ tin cậy cao không?

Trả lời: Đúng vậy! Cisco GLC-EX-SMD được thiết kế với công nghệ tiên tiến và tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế, mang lại độ tin cậy cao cho kết nối mạng của bạn, giúp hệ thống mạng hoạt động ổn định và liên tục.

Tham khảo các thông tin được xem nhiều

Module quang Cisco là gì? Tìm hiểu đặc điểm của module Cisco

Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP

Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco

Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay

Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc

Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số HOTLINE có trên Website để được tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Trong bài viết này, chúng ta đã tìm hiểu về Cisco GLC-EX-SMD và những lợi ích mà nó mang đến cho doanh nghiệp. Từ tốc độ và băng thông cao, tính linh hoạt và mở rộng, độ tin cậy cao cho đến khả năng tương thích rộng và quản lý dễ dàng, Cisco GLC-EX-SMD là một giải pháp tốt để tối ưu hóa kết nối mạng cho doanh nghiệp hiện đại của bạn.

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp kết nối mạng mạnh mẽ và đáng tin cậy, hãy xem xét sử dụng Cisco GLC-EX-SMD. Điều này sẽ giúp doanh nghiệp của bạn vượt qua các thách thức về truyền dữ liệu và đáp ứng được yêu cầu ngày càng tăng về kết nối mạng.

Giao sản phẩm GLC-EX-SMD toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc
Module quang 1Gb hãng Cisco và các module khác cùng phân khúc

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

SFP-10G-SR-S=

SFP-10G-SR-S=

Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR

SFP-10G-BX40U-I=

SFP-10G-BX40U-I=

WSP-Q40GLR4L-RF

WSP-Q40GLR4L-RF

MGBLH1

MGBLH1

GLC-ZX-SMD=

GLC-ZX-SMD=

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "GLC-EX-SMD")

Phân phối GLC-EX-SMD chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP GLC-EX-SMD chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP GLC-EX-SMD được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-EX-SMD kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-EX-SMD do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá GLC-EX-SMD chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng GLC-EX-SMD tận nơi
Mua GLC-EX-SMD từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-EX-SMD tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-EX-SMD tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com