GLC-GE-100FX=

Module GLC-GE-100FX= 100BASE-FX SFP for GE SFP port on 3750,3560.2970,2960, khoảng cách 2 km phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Module GLC-GE-100FX= 100BASE-FX SFP for GE SFP port

GLC-GE-100FX=

GLC-GE-100FX= Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: GLC-GE-100FX
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module GLC-GE-100FX= 100BASE-FX SFP for GE SFP port on 3750,3560.2970,2960, khoảng cách 2 km

Module quang, SFP module hay còn gọi là module quang SFP Transceiver một loại thiết bị được dùng cho các thiết bị như Switch, Converter quang, DSLAM,SDH cổng (dạng khe cắm) chuẩn SFP dùng để chuyển đổi tín hiệu kết nối giữa các thiết bị. Cisco GLC-GE-100FX= là một loại module quang SFP chuyên sử dụng cho môi trường truyền dẫn trên nền cáp quang Singlemode và các thiết bị truyền dẫn chuyển đổi tín hiệu chuẩn Singlemode hoạt động trong bước sóng 1310nm, có khoảng cách truyền dẫn 2km.

SFP GLC-GE-100FX= là dòng module hỗ trợ thay thế nóng (có nghĩa là có thể cắm vào rút rat hay thế mà không cần phải tắt hay khởi động lại các thiết bị kết nối). Cisco GLC-GE-100FX= được sử dụng với các thiết bị và đường truyền chuẩn Singlemode. Module GLC-GE-100FX= được ứng dụng rộng khắp trong các hệ thống mạng LAN nội bộ giữa các tòa nhà trong khoảng cách 2km.

GLC-GE-100FX=

Hình ảnh: Module quang Cisco GLC-GE-100FX= chính hãng

Đặc trưng của Mô-đun quang SFP Cisco GLC-GE-100FX= chính hãng

Mô-đun quang SFP Cisco GLC-GE-100FX Gigabit SFP (mini-GBIC)

Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng SFP Ethernet của một sản phẩm của Cisco

Tuân thủ các thông số kỹ thuật MSA có kích thước nhỏ (SFP)

Tương thích với IEEE802.3 1000BASE-X

Kết nối Duplex song song cho Giga Ethernet

Hỗ trợ khoảng cách tối đa 2km so với cáp quang đa mode

Vỏ bọc kim loại đầy đủ để giảm nhiễu điện từ (EMI)

Phê duyệt: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL

Module quang SFP Cisco 100BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules

GLC-GE-100FX= 100BASE-FX SFP for GE SFP port on 3750,3560.2970,2960 2 km

Module quang SFP Cisco 1000BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules

MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver 100 m
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver 500 m
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver 40 km
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire 100 m
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM 1 km
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM 10 km
GLC-BX-D= 1000BASE-BX SFP, 1490NM 10 km
GLC-BX-U= 1000BASE-BX SFP, 1310NM 10 km
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40 km
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM 70km

Module quang SFP Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class 400 m
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module 400 m
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module 300 m
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class 10 km
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module 10 km
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream 10 km
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream 10 km
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream 40 km
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream 40 km
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class 40 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module 40 km
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class 80 km
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF 80 km

Module quang SFP Cisco 40GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-40G-SR-BD= QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver 150 m
QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class 150 m
QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector 150 m
QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M 400 m
WSP-Q40GLR4L-RF QSFP 40G Ethernet - LR4 Lite, LC, 2KM REMANUFACTURED 2 km
QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class 10 km
QSFP-40G-LR4= QSFP 40GBASE-LR4 OTN Transceiver, LC, 10KM 10 km
QSFP-40G-ER4= QSFP 40GBASE-ER4 Transceiver Module, LC, 40KM 40 km

Module quang SFP Cisco 100GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-100G-SR4-S= 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO, 100m over OM4 MMF 100 m
QSFP-40/100-SRBD= 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF 100 m
QSFP-100G-PSM4-S= 100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO, 500m over SMF 500 m
QSFP-100G-SM-SR= 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over SMF, 10-60C 2 km
QSFP-100G-CWDM4-S= 100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC, 2km over SMF 2 km
QSFP-100G-LR4-S= 100GBASE LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km over SMF 10 km

Network Module Cisco Catalyst 3850 Series

C3850-NM-4-1G= Cisco Catalyst 3850 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-2-10G= Cisco Catalyst 3850 2 x 10GE Network Module
C3850-NM-4-10G= Cisco Catalyst 3850 4 x 10GE Network Module
C3850-NM-8-10G= Cisco Catalyst 3850 8 x 10GE Network Module
C3850-NM-2-40G= Cisco Catalyst 3850 2 x 40GE Network Module

Network Module Cisco Catalyst 9300 Series

C9300-NM-4G= Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module, spare
C9300-NM-8X= Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module, spare
C9300-NM-2Q= Catalyst 9300 2 x 40GE Network Module, spare
C9300-NM-4M= Catalyst 9300 4 x MGig Network Module, spare

Module GLC-GE-100FX= 100BASE-FX SFP for GE SFP port on 3750,3560.2970,2960, khoảng cách 2 km hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.

Giao sản phẩm GLC-GE-100FX= toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)
Danh sách Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+)
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?
Sử dụng module quang Cisco như thế nào đúng cách?

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

C9300-NM-8X=

C9300-NM-8X=

SFP-10G-BXU-I=

SFP-10G-BXU-I=

QSFP-40G-SR4=

QSFP-40G-SR4=

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR-S

GLC-ZX-SMD=

GLC-ZX-SMD=

SFP-10G-BX40U-I=

SFP-10G-BX40U-I=

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "GLC-GE-100FX=")

Phân phối GLC-GE-100FX= chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP GLC-GE-100FX= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP GLC-GE-100FX= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-GE-100FX= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-GE-100FX= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá GLC-GE-100FX= chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng GLC-GE-100FX= tận nơi
Mua GLC-GE-100FX= từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-GE-100FX= tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

GLC-GE-100FX= tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com