SFP-10G-ZR=

Module SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF, khoảng cách 80km phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-10G-ZR=

SFP-10G-ZR=

SFP-10G-ZR= Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-ZR
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF, khoảng cách 80 km

Cisco SFP-10G-ZR là mô-đun 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OTU2 / OTU2e đa tốc độ. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên đến khoảng 80 km trên cáp quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabit và thay vào đó được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco.

Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class 400 m
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module 400 m
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module 300 m
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class 10 km
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module 10 km
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream 10 km
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream 10 km
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream 40 km
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream 40 km
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class 40 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module 40 km
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class 80 km
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF 80 km

Module SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF, khoảng cách 80 km hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.

Downloads datasheets specs sản phẩm

SFP-10G-ZR= Data Sheets

Giao sản phẩm SFP-10G-ZR= toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?
Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Tìm hiểu Module quang SFP 1G qua một số sản phẩm nổi bật
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Sản phẩm khác dòng Module Cisco SFP

QSFP-100G-SM-SR=

QSFP-100G-SM-SR=

Cisco GLC-T

Cisco GLC-T

QSFP-100G-LR4-S=

QSFP-100G-LR4-S=

SFP-10G-ZR-S=

SFP-10G-ZR-S=

Cisco C3850-NM-8-10G

Cisco C3850-NM-8-10G

GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-10G-ZR=")

Phân phối SFP-10G-ZR= chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module Cisco SFP SFP-10G-ZR= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module Cisco SFP SFP-10G-ZR= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-ZR= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-ZR= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-10G-ZR= chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-10G-ZR= tận nơi
Mua SFP-10G-ZR= từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-ZR= tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-ZR= tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com