QSFP-40G-CSR4=

Module Cisco QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M, khoảng cách 400m phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
QSFP-40G-CSR4=

QSFP-40G-CSR4=

QSFP-40G-CSR4= Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang 40G
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-CSR4
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module Cisco QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M, khoảng cách 400m

Module Cisco 40GBASE-CSR4 QSFP mở rộng phạm vi tiếp cận của giao diện IEEE 40GBASE-SR4 lên 300 và 400 mét trên sợi quang song song OM3 và OM4 / OM5 được tối ưu hóa bằng laser. Mỗi làn 10 gigabit của Module này tuân thủ các thông số kỹ thuật IEEE 10GBASE-SR. Module này có thể được sử dụng cho các liên kết quang 40G nguyên bản qua cáp song song 12 sợi với đầu nối cái MPO / MTP hoặc trong chế độ ngắt 4x10G với cáp đứt song song với cáp quang duplex để kết nối với bốn giao diện 10GBASE-SR. Cisco QSFP-40G-CSR4 được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác trong phạm vi thông số kỹ thuật hoàn chỉnh là 10GBASE-SR.

Các tính năng và lợi ích của mô-đun Cisco QSFP 40G QSFP-40G-CSR4

  • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng Cisco QSFP 40 Gigabit Ethernet
  • Tương thích với các giao diện 40GBASE tuân thủ IEEE khác nếu có
  • Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco QSFP 40G cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy vượt trội
  • Giao diện điện tốc độ cao tuân theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ba
  • Hệ số hình thức QSFP, giao diện truyền thông I2C 2 dây và giao diện điện tốc độ thấp khác tuân theo Thỏa thuận đa nguồn SFF 8436 và QSFP (MSA)

Thông số kỹ thuật Module Cisco QSFP-40G-CSR4

QSFP-40G-CSR4 Specification

Description Cisco 40GBASE-CSR4 QSFP Module for MMF
Dimensions 13.5 x 18.4 x 72.4 mm
QSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm) 850
Cable Type MMF
Core Size (microns) 50.0 50.0
50.0
Modal Bandwidth (MHz-km) 500 (OM2) 2000 (OM3)
4700 (OM4)
Cable Distance 82m 300m
400m
Power Consumption (W) 1.5
Pull Tab Color Orange
Optical characteristics
Type 40GBASE-CSR4, 4 lanes, 850 nm MMF
Transmit Power (dBm) Max:0.0 per lane Min:-7.3 per lane
Receive Power (dBm) Max:0.0 per lane Min:-9.9 per lane
Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
Environmental conditions
Commercial temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Storage temperature -40 to 85°C (-40 to 185°F)
Regulatory and standards compliance
Standards GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
• GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
• GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
• IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)
• IEEE 802.3ae (-CSR4)
• QSFP+ MSA SFF-8436
• SFP+ MSA SFF-8431 and -8461
• RoHS 6
Safety Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
• QSFP copper cables are ELV Compliant

Module quang Cisco SFP 1G - Cisco 1000BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules

MGBT1 Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver 100 m
MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver 500 m
MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver 40 km
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire 100 m
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM 1 km
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM 10 km
GLC-BX-D= 1000BASE-BX SFP, 1490NM 10 km
GLC-BX-U= 1000BASE-BX SFP, 1310NM 10 km
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 40 km
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM 70km

Module quang Cisco SFP+ 10G Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class 400 m
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module 400 m
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module 300 m
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class 10 km
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module 10 km
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream 10 km
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream 10 km
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream 40 km
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream 40 km
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class 40 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module 40 km
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class 80 km
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF 80 km

Module quang Cisco QSFP+ 40G Cisco 40GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-40G-SR-BD= QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver 150 m
QSFP-40G-SR4-S= 40GBASE-SR4 QSFP Trnscvr Module, MPO Conn, Enterprise-Class 150 m
QSFP-40G-SR4= 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector 150 m
QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M 400 m
WSP-Q40GLR4L-RF QSFP 40G Ethernet - LR4 Lite, LC, 2KM REMANUFACTURED 2 km
QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class 10 km
QSFP-40G-LR4= QSFP 40GBASE-LR4 OTN Transceiver, LC, 10KM 10 km
QSFP-40G-ER4= QSFP 40GBASE-ER4 Transceiver Module, LC, 40KM 40 km

Module quang Cisco 100G Cisco 100GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP+) Modules

QSFP-100G-SR4-S= 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO, 100m over OM4 MMF 100 m
QSFP-40/100-SRBD= 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF 100 m
QSFP-100G-PSM4-S= 100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO, 500m over SMF 500 m
QSFP-100G-SM-SR= 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over SMF, 10-60C 2 km
QSFP-100G-CWDM4-S= 100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC, 2km over SMF 2 km
QSFP-100G-LR4-S= 100GBASE LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km over SMF 10 km

Module Cisco QSFP-40G-CSR4= QSFP 4x10GBASE-SR Transceiver Module, MPO, 300M, khoảng cách 400 m hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.

Giao sản phẩm QSFP-40G-CSR4= toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Tìm hiểu chi tiết Cisco SFP 10G qua một vài sản phẩm được ưa chuộng
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Sự khác biệt giữa các loại Module quang Cisco SFP VỚI SFP+, XFP
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G
Đặc điểm của module Cisco SFP 10G

Sản phẩm khác dòng Module QSFP+

SFP-10G-BX40U-I=

SFP-10G-BX40U-I=

SFP-10G-SR=

SFP-10G-SR=

MGBT1

MGBT1

SFP-10G-SR-S=

SFP-10G-SR-S=

GLC-ZX-SMD=

GLC-ZX-SMD=

SFP-10G-LRM=

SFP-10G-LRM=

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "QSFP-40G-CSR4=")

Phân phối QSFP-40G-CSR4= chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module QSFP+ QSFP-40G-CSR4= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module QSFP+ QSFP-40G-CSR4= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-CSR4= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-CSR4= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá QSFP-40G-CSR4= chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng QSFP-40G-CSR4= tận nơi
Mua QSFP-40G-CSR4= từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

QSFP-40G-CSR4= tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

QSFP-40G-CSR4= tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com