QSFP-40G-LR4-S=

Module Cisco QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class, khoảng cách 10 km phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
QSFP-40G-LR4-S=

QSFP-40G-LR4-S=

QSFP-40G-LR4-S= Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Dòng sản phẩm: Module quang 40G
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-LR4-S
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class, khoảng cách 10 km

Cisco QSFP-40G-LR4-S (S-Class) Module Cisco 40GBASE-LR4 QSFP hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 10 km trên một cặp cáp quang đơn mode G.652 tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Module QSFP-40G-LR4-S chỉ hỗ trợ tốc độ Ethernet 40GBASE. Tín hiệu Ethernet 40 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng. Việc ghép kênh và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị. QSFP-40G-LR4-S không hỗ trợ FCoE.

Thông số kỹ thuật Module Cisco QSFP+ 40G QSFP-40G-LR4-S

Product Code QSFP-40G-LR4-S
Description Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMF
Dimensions 13.5 x 18.4 x 72.4 mm
Wavelength (nm) 1310
Cable Type SMF
Core Size (microns) G.652
Modal Bandwidth (MHz-km) \
Cable Distance 10km
Power Consumption (W) 3.5
Pull Tab Color Blue

Bảng chi tiêu kỹ thuật Cisco QSFP-40G-LR4-S

QSFP-40G-LR4-S= Specification

Description Cisco 40GBASE-LR4 QSFP Module for SMF
Dimensions 13.5 x 18.4 x 72.4 mm
QSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm) 1310
Cable Type SMF
Core Size (microns) G.652
Modal Bandwidth (MHz-km) \
Cable Distance 10km
Power Consumption (W) 3.5
Pull Tab Color Blue
Optical characteristics
Type 40GBASE-LR4, 1310 nm, SMF
Transmit Power (dBm) Max:+2.3 per lane Min:-7.0 per lane
Receive Power (dBm) Max:+2.3 per lane Min:-13.7 per lane
Transmit and Receive Wavelength (nm) Four lanes: 1271, 1291, 1311, 1331
Environmental conditions
Commercial temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Storage temperature -40 to 85°C (-40 to 185°F)
Regulatory and standards compliance
Standards •GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable •GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies •GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors •IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4) •IEEE 802.3ae (-CSR4) •QSFP+ MSA SFF-8436 •SFP+ MSA SFF-8431 and -8461 •RoHS 6
Safety •Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant •QSFP copper cables are ELV Compliant

Module QSFP-40G-LR4-S= QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class, khoảng cách 10 km hiện đang được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được hỗ trợ tốt nhất.

Giao sản phẩm QSFP-40G-LR4-S= toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Những mã Module Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường hiện nay
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Tại sao nên sử dụng Module quang Cisco?
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng thiết bị Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco
Phân loại và đặc điểm của từng dòng Module quang Cisco
Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?
Đặc điểm, tính năng của Module Cisco SFP 1G là gì?

Sản phẩm khác dòng Module QSFP+

QSFP-40G-CSR4=

QSFP-40G-CSR4=

SFP-10G-ZR-S=

SFP-10G-ZR-S=

GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD

SFP-10G-ZR=

SFP-10G-ZR=

QSFP-100G-SM-SR=

QSFP-100G-SM-SR=

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "QSFP-40G-LR4-S=")

Phân phối QSFP-40G-LR4-S= chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module QSFP+ QSFP-40G-LR4-S= chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module QSFP+ QSFP-40G-LR4-S= được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm QSFP-40G-LR4-S= kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-LR4-S= do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá QSFP-40G-LR4-S= chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng QSFP-40G-LR4-S= tận nơi
Mua QSFP-40G-LR4-S= từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

QSFP-40G-LR4-S= tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

QSFP-40G-LR4-S= tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com