Cisco C9300-24S-A

Switch Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Cisco C9300-24S-A

Cisco C9300-24S-A

Cisco C9300-24S-A Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9300
  • Mã sản phẩm: C9300-24S-A
  • Hệ điều hành: Network Advantage
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Đã bao gồm DNA: C9300-DNA-A-24-3Y
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 231,400,000 đ
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

C9300-24S-A - Thiết Bị Mạng Báo giá phân phối Switch Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage chính hãng tại địa chỉ chuyên nghiệp và uy tín hàng đầu Việt Nam

Cisco C9300-24S-A là giải pháp băng thông xếp chồng mật độ cao nhất trong ngành với kiến trúc đường lên linh hoạt nhất. Không quá ngạc nhiên khi Catalyst 9300 Series là nền tảng đầu tiên được tối ưu hóa cho Wi-Fi 6 và 802.11ac Wave2 mật độ cao. Nó thiết lập mức tối đa mới cho quy mô mạng. Các thiết bị chuyển mạch này cũng đã sẵn sàng cho tương lai, với kiến trúc CPU x86 và nhiều bộ nhớ hơn, cho phép chúng lưu trữ các vùng chứa và chạy các ứng dụng và tập lệnh của bên thứ ba ngay trong thiết bị.

Cisco C9300-24S-A được thiết kế cho công nghệ Cisco StackWise, cung cấp khả năng triển khai linh hoạt với hỗ trợ chuyển tiếp liên tục với Stateful Switchover (NSF / SSO), cho kiến trúc linh hoạt nhất trong một giải pháp có thể xếp chồng lên nhau.

Kiến trúc nguồn có khả năng phục hồi và hiệu quả cao có tính năng Cisco StackPower, cung cấp các cổng Power over Ethernet Plus (PoE +) mật độ cao.

Switch Cisco C9300-24S-A chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco C9300-24S-A chính hãng

Những đặc trưng có trên Switch Cisco C9300-24S-A

- Thang đo không dây cao nhất cho các điểm truy cập Wi-Fi 6 và 802.11ac Wave 2 được hỗ trợ trên một công tắc duy nhất với một số kiểu máy nhất định.

- Mạch tích hợp dành riêng cho ứng dụng của Cisco UADP 2.0 (ASIC) với khả năng lập trình đường ống và vi mạch, cùng với phân bổ dựa trên mẫu, có thể định cấu hình của chuyển tiếp Lớp 2 và Lớp 3, Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) và các mục Chất lượng dịch vụ (QoS)

- Khe cắm USB 2.0 để tải hình ảnh hệ thống và đặt cấu hình

- Băng thông chuyển mạch cục bộ có thể xếp chồng lên đến 480 Gbps

- Bộ đệm sâu hơn và các tùy chọn mô hình tỷ lệ cao hơn cho các ứng dụng phân phối nội dung đa phương tiện phong phú

- Cung cấp liên kết lên linh hoạt và dày đặc với 1G, Multigigabit, 10G, 25G và 40G ở dạng liên kết lên cố định hoặc mô-đun

- Dễ dàng chuyển đổi từ 10G sang 25G với quang học tỷ lệ kép

- Tùy chọn đường xuống linh hoạt với 1G Đồng và Sợi cũng như các liên kết Multigigabit

- Khả năng PoE hàng đầu với tối đa 384 cổng PoE trên mỗi ngăn xếp, PoE + và IEEE 802.3bt - 60W UPOE mật độ cao và 90W Cisco UPOE ® +

- Quản lý nguồn điện thông minh với công nghệ Cisco StackPower, cung cấp khả năng xếp chồng nguồn điện giữa các thành viên để dự phòng nguồn điện

- Tốc độ dòng, NetFlow linh hoạt dựa trên phần cứng (FNF), cung cấp bộ sưu tập luồng lên đến 64.000 luồng

- Hỗ trợ IPv6 trong phần cứng, cung cấp chuyển tiếp tốc độ dây cho mạng IPv6

- Hỗ trợ ngăn xếp kép cho IPv4 / IPv6 và phân bổ bảng chuyển tiếp phần cứng động, để dễ dàng di chuyển IPv4 sang IPv6

- Hỗ trợ cho cả NAT tĩnh và động và Dịch địa chỉ cổng (PAT)

- Tích hợp IEEE 802.1ba AV Bridging (AVB) để cung cấp trải nghiệm âm thanh và video tốt hơn thông qua đồng bộ hóa thời gian và QoS được cải thiện

Chi tiết thông số kỹ thuật Switch CiscoC9300-24S-A

Sản phẩm C9300-24S-A
Sự miêu tả Cổng Catalyst 9300 24 GE SFP, Công tắc đường lên mô-đun
Tổng số cổng đồng 10/100/1000 hoặc Multigigabit 24x 1G SFP
Cấu hình đường lên Liên kết mô-đun
Nguồn điện AC mặc định 715W AC
Nguồn PoE khả dụng N / A
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,73 x 17,5 x 17,7 inch
Cisco StackWise-480 Đúng
Cisco StackPower Đúng
Nguồn điện mặc định PWR-C1-715WAC-P
chuyển đổi công suất 208 Gb / giây
Xếp chồng băng thông 688 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp 154,76 Mpps
Tổng số địa chỉ MAC 32,000
Tổng số tuyến IPv4 (ARP cộng với các tuyến đã học) 32,000 (24,000 đường bay trực tiếp và 8000 đường bay gián tiếp)
Các mục định tuyến IPv4 32,000
Các mục định tuyến IPv6 16,000
Quy mô định tuyến đa hướng 8000
Các mục thang đo QoS 5120
Mục nhập thang đo ACL 5120
Bộ đệm gói cho mỗi SKU Bộ đệm 16 MB cho mô hình Gigabit Ethernet 24 hoặc 48 cổng
Bộ đệm 32 MB cho Multigigabit 24 và 48 cổng
Mục FNF Lưu lượng 64.000 trên các kiểu Gigabit Ethernet 24 và 48 cổng
128.000 luồng trên Multigigabit 24 cổng
DRAM 8 GB
Flash 16 GB
ID VLAN 4094
Tổng số giao diện ảo đã chuyển đổi (SVI) 1000
Khung jumbo 9198 byte
Tổng số cổng được định tuyến Catalyst trên ngăn xếp Dòng 9300 448
Băng thông không dây trên mỗi công tắc Lên đến 96 Gbps trên mô hình 48 cổng Gigabit Ethernet
Thời gian trung bình giữa các lần thất bại - MTBF (giờ) 284,130
Chứng nhận an toàn UL 60950-1
CAN / CSA-C222.2 Số 60950-1
EN 60950-1
IEC 60950-1
AS / NZS 60950.1
IEEE 802.3
Chứng nhận khí thải điện từ 47 CFR Phần 15
CISPR22 loại A
EN 300 386 V1.6.1
EN 55022 Loại A
EN 55032 loại A
CISPR 32 Loại A
EN61000-3-2
EN61000-3-3
ICES-003 Lớp A
TCVN 7189 Loại A
V-3 Hạng A
CISPR24
EN 300 386
EN55024
TCVN 7317
V-2 / 2015.04
V-3/2015.04
CNS13438
KN32
KN35
IEC 61000-6-1
EN 61000-6-1

Bảng Module quang Cisco SFP+ 10Gpbs C9300-24S-A

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Bảng Module quangCisco SFP 1Gpbs

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
CiscoGLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
CiscoGLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Cisco Catalyst 9300 hỗ trợ những dòng module nào?

Network Module Numbers and Descriptions Cisco Catalyst 9300 Series
Network module Description
C9300-NM-4G Catalyst 9300 Series 4x 1G Network Module
C9300-NM-4M Catalyst 9300 Series 4x Multigigabit Network Module
C9300-NM-8X Catalyst 9300 Series 8x 10G Network Module
C9300-NM-2Q Catalyst 9300 Series 2x 40G Network Module
C9300-NM-2Y Catalyst 9300 Series 2x 25G Network Module

Báo giá sản phẩm Core Switch Cisco Catalyst 9300 chính hãng

C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
C9300-48U-E Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Essentials
C9300-48UXM-E Cisco C9300-48UXM-E 48 Ports mGig UPOE Network Essentials
C9300-48UXM-A Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Advantage
C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
C9300-24UX-E Catalyst 9300 24-port mGig and UPOE, Network Essentials

Danh sách Switch Cisco C9300L được ưa chuộng nhất hiện nay

C9300L-24T-4G-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-24T-4G-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage
C9300L-24P-4G-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-24P-4G-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X1G uplinks, Network Advantage
C9300L-48FP-4G-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-48FP-4G-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
C9300L-48T-4G-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-48T-4G-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Advantage
C9300L-48P-4G-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-48P-4G-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X1G uplinks, Network Advantage
C9300L-48PF-4G-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X1G uplinks, Network Essentials
C9300L-48PF-4G-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X1G uplinks, Network Advantage
C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantag
C9300L-48PF-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
C9300L-48PF-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
C9300L-24T-4G-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X1G uplinks, Network Essentials

Giải mã Cisco Catalyst C9300 với bộ những tính năng vượt trội

Cisco C9300 Series những điểm mạnh trong thiết kế

Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300

Cisco Core Switch 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp

Hiện thietbimang.com đang phân phối các dòng sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng với đầy đủ giấy tờ pháp lý, có sẵn hàng hoặc đặt hàng với thời gian nhanh nhất. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ giải đáp các thắc mắc về sản phẩm.

Giao sản phẩm Cisco C9300-24S-A toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Phân biệt core switch và access switch của Cisco
Phân biệt core switch và access switch của Cisco
Cisco IOS XE Network Essentials và Network Advantage tìm hiểu và lựa chọn
Cisco IOS XE Network Essentials và Network Advantage tìm hiểu và lựa chọn
Khám phá sức mạnh của Switch Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 Series
Khám phá sức mạnh của Switch Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 Series
Cách mạng hóa mạng WAN với kiến trúc phần mềm Cisco IOS XE
Cách mạng hóa mạng WAN với kiến trúc phần mềm Cisco IOS XE
Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300
Tối ưu hóa hiệu suất mạng trên Switch Cisco 9300
Top 10 Switch Mạng Cisco Hàng Đầu Năm 2023
Top 10 Switch Mạng Cisco Hàng Đầu Năm 2023

Sản phẩm khác dòng Catalyst 9300

Cisco C9300-48P-E

Cisco C9300-48P-E

Cisco C9300L-48T-4G-A

Cisco C9300L-48T-4G-A

Cisco C9300-48UXM-A

Cisco C9300-48UXM-A

Cisco C9300-48T-E

Cisco C9300-48T-E

Cisco C9300L-48P-4G-A

Cisco C9300L-48P-4G-A

Cisco C9300L-48P-4X-E

Cisco C9300L-48P-4X-E

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco C9300-24S-A")

Phân phối Cisco C9300-24S-A chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 9300 Cisco C9300-24S-A chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 9300 Cisco C9300-24S-A được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C9300-24S-A kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C9300-24S-A do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco C9300-24S-A chính hãng
Datasheet catalogue Cisco C9300-24S-A

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco C9300-24S-A tận nơi
Mua Cisco C9300-24S-A từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9300-24S-A tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9300-24S-A tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com