WS-C2960X-24TS-LL

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite【Chính hãng】➡️ Uy tín ➡️ Cam kết giá tốt ➡️ Liên hệ 0522 388 688 để đặt hàng phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Hệ điều hành: Lan Lite
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã mới thay thế: C9200L-24T-4G-E
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Bộ chuyển đổi Cisco Catalyst WS-2960X-24TS-LL LAN Lite Lớp 2 (layer 2) cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL ứng dụng trong các Mã sản phẩm Lan vừa và nhỏ kiểm soát mạng nội bộ phổ thông linh hoạt là một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X. Bên cạnh đó, với sự hợp lý trong thiết kế bộ chuyển mạch này cũng tạo ra sự thuận tiện để dễ dàng triển khai lắp đặt. Giao diện quản lý Web cũng chính là một trong những điểm không thể bỏ qua với bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X này.

WS-2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-2960X-24TS-LL chính hãng

Tìm hiểu các thông tin liên quan đến sản phẩm như

Bảng giá Switch Cisco 2960X mới nhất năm 2019

FlexStack-Extended và FlexStack-Plus ngăn xếp trên Catalyst 2960-X, 2960-XR

Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

- Cổng Ethernet 24 Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền

- 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

- Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn

- Cơ sở LAN Cisco IOS [1] hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite [2]

- Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.

- Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco.

- Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended.

- Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).

- Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).

- Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

- Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Lite
Giao diện Uplink 2 x 1G SFP
Ports 24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Băng thông chuyển 50Gbps
Băng thông chuyển 100Gbps
RAM 256 MB
Bộ nhớ Flash 64 MB
Kích thước 44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 9.19 Kg

Thông tin mặt trước WS-C2960X-24TS-LL

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Chuyển đèn LED
④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP
⑦ Các cổng mô-đun SFP 24 * 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ RJ-45

Bộ những phụ kiện sử dụng với Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm Mô tả
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Bảng mã sản phẩm, thông số và giá bán lẻ Switch Cisco Catalyst 2960X

STT Mã sản phẩm Mô tả cấu hình Giá bán lẻ
1 WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 22,000,000
2 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 18,500,000
3 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 40,500,000
4 WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 32,500,000
5 WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 43,900,000
6 WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 31,900,000
7 WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 61,500,000
8 WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 36,500,000
9 WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X 24 port GigE PoE 110W 2xSFP + 2x1GBT LAN Base. 36,900,000
10 WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 73,000,000
11 WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base 71,500,000
12 WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 68,000,000
13 WS-C2960X-48TD-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base 51,500,000
14 WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 52,500,000
15 WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 46,500,000
16 WS-C2960XR-48LPS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite 88,800,000
17 WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite 75,500,000

Bom báo giá Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
CON-SMBS-WSC296X2 CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cat 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN
CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Mua Switch Cisco chính hãng ở đâu tại Hà Nội?

Thiết Bị Mạng đơn vị uy tín chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, uy tín trên thị trường. Sản phẩm do chúng tôi cung cấp được đảm bảo rõ ràng nguồn gốc và chất lượng khi có đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Ngoài sản phẩm chính hãng khi tới với chúng tôi quý khách hàng còn được hỗ trợ tốt nhất các thông tin khác về sản phẩm như giá WS-C2960X-24TS-LL, hỗ trợ cấu hình và khắc phục các sự cố với sản phẩm.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

Các từ khóa tìm kiếm với sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL, cisco WS-C2960X-24TS-LL, giá ws-c2960x-24ts-ll, data sheet ws c2960x 24ts ll, ws c2960x 24tsll, 2960x-24ts-ll datasheet

Thường mua cùng WS-C2960X-24TS-LL

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

GLC-LH-SMD

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-T

Cisco GLC-T

Giao sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Tại sao Switch Cisco C9200L được đánh giá cao?
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Đọc đèn led kết nối của switch cisco catalyst 2960X, 2960L
Hướng dẫn khởi động Switch Cisco qua các bước đơn giản
Hướng dẫn khởi động Switch Cisco qua các bước đơn giản
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1
Hướng dẫn chi tiết sử dụng giao diện dòng lệnh của Cisco IOS Phần 1
Tìm hiểu sự khác biệt giữa Switch Cisco và Router Cisco
Tìm hiểu sự khác biệt giữa Switch Cisco và Router Cisco

Sản phẩm khác dòng Catalyst 2960X

WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TD-L

WS-C2960X-24TD-L

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "WS-C2960X-24TS-LL")

Phân phối WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 2960X WS-C2960X-24TS-LL chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 2960X WS-C2960X-24TS-LL được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá WS-C2960X-24TS-LL chính hãng
Datasheet catalogue WS-C2960X-24TS-LL

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng WS-C2960X-24TS-LL tận nơi
Mua WS-C2960X-24TS-LL từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-24TS-LL tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

WS-C2960X-24TS-LL tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com