Bảng giá Switch Cisco C2960 Update năm 2019

Bảng giá Thiết bị mạng Cisco Catalyst C2960 Series mới nhất hiện nay

Bạn muốn tìm kiếm thiết bị chuyển mạch cho hệ thống mạng tại doanh nghiệp của mình nhưng chưa biết nên chọn dòng Switch nào. Switch Cisco 2960 với phiên bản Switch Catalyst 2960 sở hữu vô vàn các ưu điểm hứa hẹn sẽ là giải pháp hoàn hảo giúp đảm bảo hiệu suất công việc và tiết kiệm chi phí hiệu quả.

Dòng thiết bị mạng Cisco này có đầy đủ các model cùng cổng kết nối đa dạng, tốc độ tối ưu mà không có gì là khó hiểu khi Switch Cisco 2960 lại được ưa chuộng đến vậy. Báo giá Switch 2960 tại thietbimang.com dưới đây sẽ giúp bạn sở hữu được thiết bị chuyển mạch chất lượng cùng giá thành tốt nhất trên thị trường.

Thiết bị mạng Cisco C2960 Series chính hãng

Hình ảnh: Thiết bị mạng Cisco C2960 Series chính hãng

Mời bạn tham khảo một số dòng và sản phẩm đang được sử dụng phổ biến

Cisco Catalyst 9200 Series: https://thietbimang.com/san-pham/Catalyst-9200.html
Cisco Catalyst 1000 Series: https://thietbimang.com/san-pham/Catalyst-1000.html

Tại sao bạn nên chọn lựa Switch Cisco 2960 cho hệ thống mạng?

Thời đại công nghệ số mà nhu cầu trao đổi thông tin nhanh chóng thông qua các kết nối mạng internet được phủ sóng rộng rãi tại hầu hết các công ty, doanh nghiệp. Chính vì lẽ đó không thể thiếu một thiết bị chuyển mạch, để đáp ứng tối ưu nhu cầu chia mạng. Và cái tên mà bạn nên ưu tiên chọn lựa hàng đầu, không ai khác chính là siêu phẩm Switch Catalyst 2960.

- Cấu hình đơn giản, dễ dàng lắp đặt và vận hành cũng như đơn giản khi khắc phục sự cố.

- Tính bảo mật cực kỳ cao, thích hợp với các môi trường đòi hỏi độ an toàn tuyệt đối khi chia sẻ thông tin.

- Cung cấp đầy đủ các ứng dụng phần mềm quản lý, giúp bạn dễ dàng kiểm soát các tác vụ khi sử dụng.

- Bộ chuyển mạch Cisco 2960 có cổng Uplink mục đích tạo ra tính linh hoạt của đường lên Gigabit Ethernet, cho phép sử dụng đường lên bằng đồng hoặc cáp quang. Mỗi cổng đều có có một cổng Ethernet 10/100/1000 và một cổng Gigabit Ethernet dựa trên SFP, với một cổng hoạt động tại một thời điểm.

- Khả năng điều khiển mạng và tối ưu hóa băng thông thông qua QoS nâng cao, giới hạn tốc độ chi tiết, ACL và các dịch vụ phát đa hướng.

- Tính bảo mật mạng thông qua một loạt các phương thức xác thực, công nghệ mã hóa dữ liệu và kiểm soát nhập mạng dựa trên người dùng, cổng và địa chỉ MAC.

- Catalyst switch C2960 dễ dàng cấu hình, nâng cấp và khắc phục sự cố mạng như một phần của giải pháp giữa thị trường hoặc chi nhánh. Không chỉ vậy, với thiết bị chuyển mạch dòng C2960 còn có khả năng tự động định cấu hình cho các ứng dụng chuyên dụng bằng Cisco Smartports. Đặc biệt giá Switch Cisco 2960 luôn được chúng tôi hỗ trợ tốt nhất so với mặt bằng các đơn vị khác trên thị trường giúp bạn có nhiều hơn những sự lựa chọn hợp lý.

Bảng giá Switch Cisco C2960 cập nhật mới nhất quý 2 năm 2019

STT Mã sản phẩm Mô tả chi tiết sản phẩm Giá sản phẩm
1 WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base 18,800,000
2 WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite 18,050,000
3 WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite 7,050,000
4 WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base 11,200,000
5 WS-C2960+48TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite 12,850,000
6 WS-C2960+48TC-L Cisco Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base 19,200,000

Bảng giá Switch Cisco C2960

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng sản phẩm thiết bị mạng Cisco được ưa chuộng sử dụng phổ biến nhất hiện nay

CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP
CBS350-8P-E-2G-EU Cisco Business 350 Series 8 gigabit PoE+ ports, external power
CBS350-24T-4G-EU Cisco Business 350 Series 24x10/100/1000 ports
CBS350-24P-4G-EU Cisco 24 10/100/1000 PoE+ ports, 4 Gigabit SFP
C9200L-24T-4G-E Cisco Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials
C9300-24T-A Cisco Switch Catalyst 9300 24 port data only, Network Advantage
C9300L-24T-4X-E Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
C1000-24T-4G-L Cisco C1000-24T-4G-L 24 port GE, 4 port 1G SFP uplinks
C1000-24T-4X-L Cisco C1000-24T-4X-L 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000FE-24T-4G-L Cisco Catalyst 1000 24x 10/100 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

Trên đây là bảng giá giá Switch Cisco C2960 mới nhất năm 2019 được cung cấp bởi Thiết Bị Mạng, quý khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ báo giá tốt nhất.

Bài viết liên quan
Cisco 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp
Cisco 9300 giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp
Phân phối switch Cisco catalyst 2960X chính hãng uy tín chuyên nghiệp
Phân phối switch Cisco catalyst 2960X chính hãng uy tín chuyên nghiệp
Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong dòng Catalyst 2960-L
Các tính năng cơ bản lớp 3 có trong dòng Catalyst 2960-L
Cisco và Rakuten xây dựng mạng 5G cải tiến
Cisco và Rakuten xây dựng mạng 5G cải tiến
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Juniper EX3400 Ethernet Switch Datasheet, specifications
Juniper EX3400 Ethernet Switch Datasheet, specifications

Thiết Bị Mạng phân phối Thiết Bị Mạng chính hãng
Tại sao bạn nên mua hàng từ THIETBIMANG.COM ?
Thietbimang.com nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ từ hãng tại Viêt Nam cấp. Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Thiết bị mạng Cisco, Juniper, Thiết bị quang chính hãng
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Thiết bị mạng giao hàng vận chuyển tận nơi
Dây nhảy quang Single mode OS2, multimode OM2, OM3, OM4 chất lượng giá tốt
Dây cáp quang OM2 OM3 OM4 Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Converter quang, bộ chuyển đổi quang điện chất lượng tốt, bảo hành 24 tháng
Thiết bị mạng Cisco - Phân phối Cisco chính hãng, giá tốt uy tín chuyên nghiệp
Phân phối Juniper - thiết bị mạng Juniper network chính hãng
Phân phối Router Cisco ISR4221 ISR4321 ISR4331 ISR4351 ISR4431 ISR4451 chính hãng Cisco
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá tốt
Để tránh mua phải sản phẩm thiết bị mạng kém chất lượng, Hãy mua sản phẩm tại nhà phân phối chính hãng uy tín, để đảm bảo chất lượng sản phẩm là chính hãng.
download datasheet catalogue tài liệu từ hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan... Thiết Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Thiết Thị Mạng là nhà phân phối sản phẩm Thiết Thị Mạng chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Thiết Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.