Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex

Thiết Bị Mạng | phân phối Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC, LC-LC OS1 Duplex FPC-DX-OS1 giá rẻ các loại 3m,5m,10m..theo yêu cầu ➡️ Liên hệ 0522 388 688 phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Multimode Duplex giá rẻ

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Mã sản phẩm: FPC-DX-OS1
  • Hệ điều hành: SC-SC, SC-LC, LC-LC
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 Duplex

Dây nhảy quang một loại dây chuyển đổi tín hiệu quang chuyên dụng được sử dụng để kết nối và tín hiệu quang tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện như Converter hay Module. Được ưa chuộng và sử dụng rộng khắp trên thị trường chính là sản phẩm dây nhảy quang.

Dưới đây Thiết Bị Mạng xin gửi tới quý khách hàng hình ảnh cũng như các thông tin hữu ích về dây nhảy OS1 Duplex FPC-DX-OS1.

Đặc điểm của Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 FPC-DX-OS1

Dây nhảy quang OS1 FPC-DX-OS1 mang đặc trưng tương tự như các loại dây nhảy quang khác. Đây là một đoạn dây cáp màu cam truyền tín hiểu cáp quang theo chuẩn bước sóng 850nm được bấm sẵn 2 đầu là các loại đầu nối khác nhau sử dụng để truyền dẫn tín hiệu tới các thiết bị chuyển đổi đầu cuối.

Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 OS1 Duplex được có màu cam đặc trưng của các loại dây nhảy OM2 thông thường. Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 Duplex có sẵn các độ dài 3m, 5m, 10m, ...và có thể khác biệt theo yêu cầu của quý khách hàng tương tự như những loại dây nhảy khác.

Vỏ Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 FPC-DX-OS1 được làm từ chất liệu nhựa PVC có thêm chất phụ gia LSZH khó cháy rất mềm và dẻo dai có độ uốn cong tốt, dễ dàng thi công lắp đặt trong những không gian trật hẹp.

Dây nhảy Duplex cũng có đầy đủ các loại đầu nối SC, FC, LC, ST, MU,…Tuy nhiên, thay vì chỉ có một sợi như dây nhảy Single, loại dây này có 2 sợi gắn với nhau (Duplex).

Hình ảnh: Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex

Mang đặc trưng của hãng, trên dây cũng được in nổi toàn bộ các thông tin cơ bản của sản phẩm bao gồm nhiều thành phần như loại dây, kiểu dây, đường kính dây, độ dài dây, đầu nối… cùng với logo của hãng gắn liền để khách hàng dễ dàng nhận biết phân biệt.

Thông số kỹ thuật cơ bản của Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1

Hãng Chính hãng
Tên sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 Duplex
Mã sản phẩm FPC-DX-OS1
Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi
Kiểu sợi Duplex ( 2 sợi )
Bước sóng 750nm, 850nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc Màu da cam
Tiêu chuẩn sợi G.652, G655
Chiều dài 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored

Bảng giá dây nhảy quang

Mã sản phẩm Đơn giá
Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 DUPLEX 80.000
DÂY NHẢY FPC-SX-OM2 SIMPLEX 80.000
DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC SIMPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG OM2 DUPLEX 3M 80.000
DÂY NHẢY QUANG OM3 DUPLEX 3M 185.000

Có thể bạn nên biết:

Góc nhìn tổng quan về dây nhảy quang

Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?

Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang

Dây nhảy quang và những câu chuyện xoay quanh chất lượng

Tất cả những thông tin hữu ích về dây nhảy quang

Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 FPC-DX-OS1 dùng với thiết bị gì?

Đầu tiên chúng tôi xin nhấn mạnh dây nhảy quang FPC-DX-OS1 thuộc dòng nên chúng được kết nối và chỉ kết nối được với các thiết bị, dây cáp hệ thống mạng cùng sử dụng chuẩn này.

Và những thiết bị cần có dây nhảy này để hoạt động được như là : bộ chuyển đổi tín hiệu quang, tín hiệu video, ODF quang hay Module…

Tại sao nên sử dụng Dây nhảy quang SC-SC, SC-LC OS1 OS1?

Trên thị trường đang tràn lan rất nhiều những thương hiệu dây nhảy quang khác nhau, tuy nhiên dây nhảy vẫn được ưa chuộng sử dụng rộng rãi hơn hết là bởi chất lượng và sự tín nhiệm của quý khách hàng.

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 được Thiết Bị Mạng phân phối với đầy đủ các loại giấy tờ CO,CQ xác minh nguồn gốc và chất lượng. Không chỉ thế, sản phẩm này lại cũng có giá thành hợp lý so với mặt bằng chung.

Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ và đặt hàng tốt nhất.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex Data Sheets

Giao sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tất cả những thông tin hữu ích về dây nhảy quang
Tất cả những thông tin hữu ích về dây nhảy quang
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Cáp quang giải pháp hoàn hảo mạng cáp quang cho doanh nghiệp
Cáp quang giải pháp hoàn hảo mạng cáp quang cho doanh nghiệp
Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang
Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang
Dây nhảy quang và những câu chuyện xoay quanh chất lượng
Dây nhảy quang và những câu chuyện xoay quanh chất lượng
Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?
Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?

Sản phẩm khác dòng Dây nhảy quang

Dây nhảy quang LC-SC 20m OM2

Dây nhảy quang LC-SC 20m OM2

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 20m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 20m

Dây nhảy quang LC-SC 10m OM2

Dây nhảy quang LC-SC 10m OM2

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 10m

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 10m

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 20m

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 20m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 15m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 15m

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex")

Phân phối Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Dây nhảy quang Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex chính hãng
Datasheet catalogue Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex tận nơi
Mua Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Dây nhảy quang FPC-DX-OS1 Duplex tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com