SFP-GE-SM15-80KM

Module SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-GE-SM15-80KM

SFP-GE-SM15-80KM

SFP-GE-SM15-80KM Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-SM15-80KM
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module quang 1G 80KM 2 sợi - P/N: SFP-GE-SM15-80KM

Module SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module chính hãng phân phối bởi Thiết Bị Mạng

SFP-GE-SM15-80KM

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-SM15-80KM

Đặc trưng của Module SFP-GE-SM15-80KM

- Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps

- Máy phát DFB-LD 1550nm

- Khoảng cách lên đến 80km

- Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL

- Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng

- Tuân thủ MSA SFP + Đặc điểm kỹ thuật SFF-8431

- Tuân theo tiêu chuẩn 10G FC 1200-SM-LL-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 8.5G FC-PI-4 800-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 4,25G FC-PI-4 400-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 2.125G FC-PI-4 200-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 1.0625G FC-PI-4 100-SM-LC-L FC

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW

Thông số kỹ thuật Module SFP-GE-SM15-80KM

Hãng Chính hãng
Mã sản phẩm SFP-GE-SM15-80KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ dữ liệu (tối đa) 10,5 Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 80KM
Máy phát 1550nm DFB
Người nhận PIN
Chẩn đoán kỹ thuật số
Đầu nối LC Duplex
Loại cáp SMF
Bước sóng 1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Tại sao nên mua module quang SFP-GE-SM15-80KM?

cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Module quang SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về module SFP-GE-SM15-80KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Giao sản phẩm SFP-GE-SM15-80KM toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-10G-2733-40KM

SFP-10G-2733-40KM

SFP-GE-MM13-2KM

SFP-GE-MM13-2KM

SFP-GE-5531-20KM

SFP-GE-5531-20KM

SFP-10G-CW-40KM

SFP-10G-CW-40KM

SFP-10G-MM85-300M

SFP-10G-MM85-300M

SFP-GE-4955-120KM

SFP-GE-4955-120KM

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-SM15-80KM")

Phân phối SFP-GE-SM15-80KM chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-GE-SM15-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-GE-SM15-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-SM15-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-SM15-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-GE-SM15-80KM chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-SM15-80KM tận nơi
Mua SFP-GE-SM15-80KM từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-SM15-80KM tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-SM15-80KM tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com