SFP-GE-4955-80KM

Module quang 1G 80km loại 1 sợi SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-GE-4955-80KM

SFP-GE-4955-80KM

SFP-GE-4955-80KM Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-4955-80KM/ SFP-GE-5549-80KM
  • Hệ điều hành: module 1 sợi quang
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM

Module quang 1Gb 80km 1 sợi quang SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC 80km LC DDM chính hãng. Đặt mua Module quang 1Gb 80km 1 sợi quang ngay hôm nay để có giá tốt.

Module quang loại 1 sợi khoảng cách 80 km tương thích với Switch cisco và juniper

  • Sử dụng cho loại cáp quang: Single Mode
  • Bước sóng quang: hoặc 1310nm 1550nm
  • Chuẩn kết nối cổng quang (Connector): LC duplex
  • Chuẩn giao diện: 10/100/1000 Base-FX
  • Tương thích với thiết bị Switch Access trong dự án này và các thiết bị hiện có trên hệ thống của Cisco và Juniper
  • Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 80km.
Giao sản phẩm SFP-GE-4955-80KM toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Thông tin tổng quang module quang
Thông tin tổng quang module quang

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-GE-SM13-10KM

SFP-GE-SM13-10KM

SFP-10G-4955-80KM

SFP-10G-4955-80KM

SFP-GE-SM15-120KM

SFP-GE-SM15-120KM

SFP-10G-2733-60KM

SFP-10G-2733-60KM

SFP-GE-SM15-80KM

SFP-GE-SM15-80KM

SFP-GE-4955-120KM

SFP-GE-4955-120KM

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-4955-80KM")

Phân phối SFP-GE-4955-80KM chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-GE-4955-80KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-GE-4955-80KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-4955-80KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-4955-80KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-GE-4955-80KM chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-4955-80KM tận nơi
Mua SFP-GE-4955-80KM từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-4955-80KM tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-4955-80KM tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com