SFP-10G-SM13-40KM

Module SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-10G-SM13-40KM

SFP-10G-SM13-40KM

SFP-10G-SM13-40KM Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SM13-40KM
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module quang 10G SFP-10G-SM13-40KM 40Km 2 sợi - P/N: SFP-10G-SM13-40KM

Module SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM chính hãng phân phối bởi Thiết Bị Mạng

Module SFP-10G-SM13-40KM sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 1310nm và 1550nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 40km SFP-10G-SM13-40KM được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Module có Logo và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt.

SFP-10G-SM13-40KM chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Tại sao nên mua module quang SFP-10G-SM13-40KM?

cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Module quang SFP SFP-10G-SM13-40KM, 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về module SFP-10G-SM13-40KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Đặc trưng của Module SFP-10G-SM13-40KM

- Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps

- Máy phát DFB-LD 1310nm

- Khoảng cách lên đến 40km

- Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL

- Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng

- Tuân thủ MSA SFP + Đặc điểm kỹ thuật SFF-8431

- Tuân theo tiêu chuẩn 10G FC 1200-SM-LL-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 8.5G FC-PI-4 800-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 4,25G FC-PI-4 400-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 2.125G FC-PI-4 200-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 1.0625G FC-PI-4 100-SM-LC-L FC

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW

Thông số kỹ thuậtModule SFP-10G-SM13-40KM

Hãng Chính hãng
Một phần số SFP-10G-SM13-40KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ dữ liệu (tối đa) 10,5 Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 40KM
Máy phát 1310nm DFB
Người nhận PIN
Chẩn đoán kỹ thuật số
Đầu nối LC Duplex
Loại cáp SMF
Bước sóng 1310nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM đang được phân phối bởi thietbimang.com với đầy đủ giấy tờ CO,CQ, bảo hành dài hạn. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ đặt hàng nhanh và tốt nhất.

Giao sản phẩm SFP-10G-SM13-40KM toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Thông tin tổng quang module quang
Thông tin tổng quang module quang
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-10G-DW-80KM

SFP-10G-DW-80KM

SFP-GE-3155-3KM

SFP-GE-3155-3KM

SFP-GE-SM15-120KM

SFP-GE-SM15-120KM

SFP-GE-SM15-100KM

SFP-GE-SM15-100KM

SFP-GE-SM15-70KM

SFP-GE-SM15-70KM

SFP-10G-2733-20KM

SFP-10G-2733-20KM

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-10G-SM13-40KM")

Phân phối SFP-10G-SM13-40KM chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-10G-SM13-40KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-10G-SM13-40KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-SM13-40KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-SM13-40KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-10G-SM13-40KM chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-10G-SM13-40KM tận nơi
Mua SFP-10G-SM13-40KM từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-SM13-40KM tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-SM13-40KM tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com