SFP-10G-3327-60KM

Module SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-10G-3327-60KM

SFP-10G-3327-60KM

SFP-10G-3327-60KM Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-3327-60KM
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module quang 10G 60Km 1 sợi - P/N: SFP-10G-3327-60KM

Module SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM chính hãng phân phối bởi Thiết Bị Mạng

Module quang SFP SFP-10G-3327-60KM BIDI SFP + được thiết kế cho truyền thông dữ liệu quang nối tiếp 10G hai hướng như IEEE 802.3ae 10GBASE-BX bằng cách sử dụng bộ phát 1330 (1270) (1490nm) và bộ thu 1270 (1330) (1550nm).

Bộ thu phát bao gồm hai phần: Phần phát sử dụng laser DFB nhiều giếng lượng tử 1330 (1270) nm và là laser loại 1 tuân theo Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế IEC 60825. Phần thu sử dụng bộ tiền khuếch đại dò tích hợp 1270 (1330) nm (IDP) được gắn trong một tiêu đề quang và một IC giới hạn sau khuếch đại. Module quang SFP-10G-3327-60KM 10GBASE-BX SFP + (Sợi quang đơn mode, Tx1550nm / Rx1490nm, phạm vi 80km, giao diện song công LC, DOM).

Module quang SFP-10G-3327-60KM

Hình ảnh: Module quang SFP-10G-3327-60KM

Đặc trưng của module quang SFP-10G-3327-60KM

- Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9,95Gb / giây đến 10,3Gb / giây

- Đầu nối Simplex LC hai chiều SFP + Bộ thu phát quang

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Lên đến 40km trên SMF 9 / 125um

- Máy phát Laser DFB 1330nm, máy thu 1270nm

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR và 10GBASE-LW

- Tuân thủ SFP + MSA SFF-8431

- Tương thích chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472

- Tuân thủ RoHS và Miễn phí

- Nhiệt độ trường hợp hoạt động:

- Tiêu chuẩn: 0 ~ 70 ° C

Thông số kỹ thuật module quang SFP-10G-3327-60KM

SFP-10G-3327-60KM
Hãng Chính hãng
Kiểu SFP +
vận tốc 10G
Chiều dài sóng Tx 1330nm / Rx 1270nm
Tư nối LC hai mặt
Năng lượng TX +1 đến + 6dBm
Độ nhạy Rx Lên đến -20dBm
Khoảng cách tối đa 60Km
DDM / DOM
Mẫu Tuân thủ MSA
Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C

Bảng danh sách Module quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Module SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM giải pháp, sự chọn lựa hoàn hảo cho các doanh nghiệp hiện nay. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Giao sản phẩm SFP-10G-3327-60KM toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-10G-2733-20KM

SFP-10G-2733-20KM

SFP-GE-MM85-550M

SFP-GE-MM85-550M

SFP-10G-2733-60KM

SFP-10G-2733-60KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-10G-CW-80KM

SFP-10G-CW-80KM

SFP-GE-SM13-20KM

SFP-GE-SM13-20KM

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-10G-3327-60KM")

Phân phối SFP-10G-3327-60KM chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-10G-3327-60KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-10G-3327-60KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-10G-3327-60KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-3327-60KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-10G-3327-60KM chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-10G-3327-60KM tận nơi
Mua SFP-10G-3327-60KM từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-3327-60KM tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-10G-3327-60KM tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com