SFP-GE-3155-20KM

Module SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SFP-GE-3155-20KM

SFP-GE-3155-20KM

SFP-GE-3155-20KM Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Dòng sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-3155-20KM
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module quang 1G 20KM 1 sợi - P/N: SFP-GE-3155-20KM

Module SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module chính hãng phân phối bởi Thiết Bị Mạng

Module SFP-GE-3155-20KM sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 1310nm và 1550nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 20km. SFP-GE-3155-20KM được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Trên module có chứa logo thương hiệu và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt. SFP-GE-3155-20KM chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Module quang SFP-GE-3155-20KM

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-3155-20KM

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-3155-20KM

- Bộ thu phát quang SFP 1-sợi hai chiều

- Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ah-2004 1000BASE-BX

- Đầu nối LC / SC Simplex

- Máy phát LD 1310nm

- Đầu thu 1550nm

- Khoảng cách lên tới 20km

- Khớp nối AC / AC theo MSA

- Nguồn điện đơn + 3,3V

- Tuân thủ RoHS

- Tiêu chuẩn an toàn quốc tế Laser loại 1 theo tiêu chuẩn IEC 60825

Các ứng dụng của module SFP-GE-3155-20KM

Liên kết Ethernet Gigabit WDM

Kết nối thiết bị SONET / SDH

Liên kết kênh sợi

Thông số kỹ thuật module quang SFP-GE-3155-20KM

Mã sản phẩm SFP-GE-3155-20KM
Hãng Chính hãng
Loại sản phẩm Module thu phát
Yếu tố hình thức BIDI SFP
Tốc độ dữ liệu (tối đa) Lên tới 1.25Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 20KM
Máy phát 1310nm FP
Bộ thu PIN 1550nm
Chẩn đoán kỹ thuật số Có / Không
Đầu nối Simplex LC / SC
Loại cáp SMF
Bước sóng TX-1310nm, RX-1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Bảng danh sách Module quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay

Mã Module quang Mô tả sản phẩm module quang
SFP-10G-5549-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-4955-80KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1490nm 80km LC DDM
SFP-10G-3327-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 60km LC DDM
SFP-10G-2733-60KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 60km LC DDM
SFP-10G-3327-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 40km LC DDM
SFP-10G-2733-40KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 40km LC DDM
SFP-10G-3327-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1330nm 20km LC DDM
SFP-10G-2733-20KM 10G SFP+ Single Fiber Single Mode 1270nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM15-120KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 120km LC DDM
SFP-10G-SM15-100KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 100km LC DDM
SFP-10G-SM15-80KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM
SFP-10G-SM15-60KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 60km LC DDM
SFP-10G-SM15-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-40KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 40km LC DDM
SFP-10G-SM13-20KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 20km LC DDM
SFP-10G-SM13-10KM 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1310nm 10km LC DDM
SFP-T-GE SFP, 1.25Gb/s, 10/1001000BASE-T, CAT5, Copper, RJ45, 100M Transceiver Module
SFP-GE-5531-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1550nm, RX-1310nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM
SFP-GE-SM15-80KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-40KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-EX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 40KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-20KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX/LH, SMF, 1310nm, Duplex LC, 20KM Transceiver Module
SFP-GE-SM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-2KM SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 1310nm, Duplex LC, 2KM Transceiver Module
SFP-GE-MM13-550M SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 500M Transceiver Module

Mọi thắc mắc về sản phẩm Module SFP-GE-3155-20KM SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC, 20KM Module xin vui lòng liên hệ trực tiếp qua Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ kịp thời.

Giao sản phẩm SFP-GE-3155-20KM toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Thông tin tổng quang module quang
Thông tin tổng quang module quang
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang 1Gb và Module quang 10Gb có gì khác biệt?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+
Giải Đáp – Những câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-GE-SM13-2KM

SFP-GE-SM13-2KM

SFP-10G-5549-80KM

SFP-10G-5549-80KM

SFP-10G-4955-80KM

SFP-10G-4955-80KM

SFP-10G-2733-60KM

SFP-10G-2733-60KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-GE-SM13-20KM

SFP-GE-SM13-20KM

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-3155-20KM")

Phân phối SFP-GE-3155-20KM chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-GE-3155-20KM chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-GE-3155-20KM được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-3155-20KM kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-3155-20KM do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-GE-3155-20KM chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-3155-20KM tận nơi
Mua SFP-GE-3155-20KM từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-3155-20KM tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-3155-20KM tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com