CBS110-16PP-EU

CBS110-16PP-EU Switch Cisco 16 Ports (8 support PoE with 64W power budget) phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
CBS110-16PP-EU

CBS110-16PP-EU

CBS110-16PP-EU Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Số cổng Ethernet: 16 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 ports
  • Dòng sản phẩm: Cisco Business 110 Series
  • Mã sản phẩm: CBS110-16PP-EU
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 4,100,000 đ
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

CBS110-16PP-EU - Switch Cisco CBS110-16PP-EU chính hãng

CBS110-16PP-EU - Thiết Bị Mạng phân phối Cisco CBS110-16PP-EU Switch Cisco 16 Ports (8 support PoE with 64W power budget) Chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ, giao hàng toàn quốc.

Switch Cisco CBS110-16PP-EU cung cấp một tốc độ 10/100/1000-Mbps cho các ứng dụng ngốn băng thông, Plug-and-play, không yêu cầu kiến thức CNTT, thiết kế linh hoạt từ 5 đến 24 cổng có thể để bàn hoặc lắp vào giá đỡ. Cấp nguồn qua các kiểu Ethernet để cung cấp nguồn cho các điểm truy cập, điện thoại IP và các thiết bị khác những đặc điểm nổi bật này là của dòng sản phẩm Switch Cisco Business 110 Series.

Tổng quan CBS110-16PP-EU Cisco 16 10/100/1000 Ports

Đây là những thời điểm thay đổi chưa từng có đối với các doanh nghiệp nhỏ. Người tiêu dùng ngày càng khắt khe hơn bao giờ hết. Các giao dịch trực tuyến đã tăng tốc. Mặc dù điều mới này hứa hẹn phần thưởng lớn hơn, nhưng nó cũng đòi hỏi các doanh nghiệp nhỏ phải tăng tốc chuyển đổi kỹ thuật số.

Giờ đây, bạn có thể có một mạng cấp doanh nghiệp, hiệu suất cao với Thiết bị chuyển mạch không được quản lý của Cisco Business 110 Series. Các thiết bị chuyển mạch plug-and-play giá cả phải chăng này lý tưởng cho các văn phòng nhỏ, nhóm làm việc, phòng ban và các văn phòng đang phát triển với kiến thức và hỗ trợ CNTT hạn chế.

CBS110-16PP-EU

Hình ảnh: Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 110 Series

Thiết bị chuyển mạch không được quản lý của Cisco Business 110 Series, một phần của danh mục mạng Doanh nghiệp của Cisco, là dòng thiết bị chuyển mạch giá cả phải chăng cung cấp kết nối Gigabit Ethernet cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn.

Có sẵn trong các mô hình máy tính để bàn và giá treo, các thiết bị chuyển mạch này được thiết kế để phù hợp với bất kỳ doanh nghiệp nhỏ nào có nhu cầu mạng cơ bản và được tối ưu hóa để tiết kiệm điện. Chúng cung cấp kết nối mạng mạnh mẽ theo nhu cầu kinh doanh của bạn, cũng như tăng độ tin cậy với các tính năng nâng cao như Chất lượng dịch vụ (QoS), phát hiện vòng lặp và chẩn đoán cáp, tất cả trong một công tắc mà bạn có thể tự thiết lập trong vài phút.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business 110 Series mang lại độ tin cậy đã được chứng minh và khả năng bảo vệ đầu tư của các giải pháp mạng Cisco cho doanh nghiệp nhỏ của bạn.

Thông số kỹ thuật Switch CBS110-16PP-EU Cisco 16 10/100/1000 ports

Mã sản phẩm CBS110-16PP-EU
Dung lượng hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte) 23,8 mpps
Khả năng chuyển đổi tính bằng gigabit / giây (Gbps) 32 Gb / giây
Bảng MAC 8 nghìn
Bộ đệm gói 2 Mbit
Kích thước 279 x 170 x 44 mm (11 x 6,7 x 1,73 in)
Cân nặng 0,97 kg (2,14 lb)
Quyền lực 110-240VAC, 50-60 Hz, nội bộ, phổ thông
Nhiệt độ hoạt động 32 ° đến 104 ° F (0 ° đến 40 ° C)
Nhiệt độ bảo quản –4 ° đến 158 ° F (–20 ° đến 70 ° C)
Độ ẩm hoạt động 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản 5% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Quạt Không quạt
MTBF ở 25 ° C (giờ) 2,685,092

Module quang Cisco SFP 1Gb và Module 10Gbps SFP+

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km

thietbimang.com đơn vị danh tiếng chuyên phân phân phối các thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS110 Series chính hãng có đầy đủ giấy tờ pháp lý CO,CQ, bảo hành 1 năm. Chúng tôi mang tới giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp với sản phẩm Switch Cisco CBS110-16PP-EU chính hãng. Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ.

Giao sản phẩm CBS110-16PP-EU toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Ưu điểm của Module Cisco SFP 1Gb so với các loại khác cùng phân khúc
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Những câu hỏi bạn nên chú ý khi mua thiết bị Cisco
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Switch mạng là gì? Tại sao switch mạng lại được sử dụng trong hệ thống mạng
Phân biệt core switch và access switch của Cisco
Phân biệt core switch và access switch của Cisco
So sánh Cisco Small Business 110 và Cisco Small Business 220 Switches
So sánh Cisco Small Business 110 và Cisco Small Business 220 Switches
Switch Cisco là gì?
Switch Cisco là gì?

Sản phẩm khác dòng Cisco Business 110

CBS110-16T-EU

CBS110-16T-EU

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "CBS110-16PP-EU")

Phân phối CBS110-16PP-EU chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Cisco Business 110 CBS110-16PP-EU chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco Business 110 CBS110-16PP-EU được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm CBS110-16PP-EU kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm CBS110-16PP-EU do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá CBS110-16PP-EU chính hãng
Datasheet catalogue CBS110-16PP-EU

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng CBS110-16PP-EU tận nơi
Mua CBS110-16PP-EU từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

CBS110-16PP-EU tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

CBS110-16PP-EU tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com