SFP-GE-MM85-550M

Module quang SFP 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
module quang 1G, module SFP, SFP-GE-MM85-550M, module quang multimode

SFP-GE-MM85-550M

SFP-GE-MM85-550M Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Tốc độ: 1.25G Mbps
  • Số cổng SFP: 2 ports
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-MM85-550M
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Module SFP-GE-MM85-550M SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver Module compatible Cisco GLC-SX-MMD

Module SFP-GE-MM85-550M sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Multimode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 850nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 550km. SFP-GE-MM85-550M được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Trên module quang có Logo và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt.

SFP-GE-MM85-550M chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

module quang 1G, module SFP, SFP-GE-MM85-550M, module quang multimode

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-MM85-550M

Bạn có thể xem chi tiết hơn thông tin sản phẩm trong: SFP-GE-MM85-550M Datasheet, SFP-GE-MM85-300M Datasheet, SFP-GE-MM13-2KM Datasheet

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-MM85-550M

Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

Tuân thủ Kênh sợi quang 1X MM-LC-L FC-PI

Khớp nối AC / AC theo MSA

Khoảng cách lên tới 10km

Nguồn điện đơn + 3,3V

Tuân thủ RoHS

An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Các ứng dụng của module SFP-GE-MM85-550M​

Bộ chuyển mạch và bộ định tuyến Gigabit Ethernet

Cơ sở hạ tầng chuyển mạch sợi quang

Ứng dụng XDSL

Chuyển mạch cạnh

Thông tin module SFP-GE-MM85-550M

Hãng:

Mã sản phẩm: SFP-GE-MM85-550M​

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 550M

Máy phát: 1310nm FP

Người nhận: PIN

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Kết nối: LC đôi

Loại cáp: SMF

Bước sóng: 850nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Tại sao nên sử dụng Module quang?

Như các thương hiệu khác trên thị trường, Module quang cũng sở hữu những ưu điểm nổi bật, vượt trội trong thiết kế và tính năng. Module đa dạng về mẫu mã và chủng loại mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa thích hợp với nhu cầu sử dụng. Đặc biệt hơn đó là thiết bị này được phân thành các chuẩn Single mode và Multimode có khả năng truyền dẫn ở nhiều khoảng cách khác nhau và có thể lên tới 20Km với module Singlemode.

SFP Module được nghiên cứu và sản xuất theo các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt đảm bảo tính trọn vẹn về kích thước, cân nặng và sự ổn định của đường truyền. Do đó, module có chất lượng tốt và rất được quý khách hàng tin tưởng chọn dùng. Cuối cùng một điểm cộng khác không thể bỏ qua chính là giá thành. So với các hãng Module khác trên thị trường hiện nay, là một sự chọn lựa không thể hoàn hảo hơn với mức giá cả cạnh tranh giúp doanh nghiệp tiết kiệm nhiều hơn chi phí sử dụng.

Bạn có thể mua Module chính hãng ở đâu?

Được biết đến là một đơn vị uy tín, danh tiếng trên thị trường lâu nay, thietbimang.com Website thuộc hệ thống trang Web của Thiết Bị Mạng mang tới cho quý khách hàng những giải pháp mạng hoàn hảo, những sản phẩm chính hãng chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh, bảo hành dài hạn.

Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Downloads datasheets specs sản phẩm

SFP-GE-MM85-550M Data Sheets

Giao sản phẩm SFP-GE-MM85-550M toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Module quang có những loại nào? Đặc trưng của từng loại?
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
Cảnh báo về Module Cisco GLC-LH-SMD hàng ngoài, hàng Oem tràn ngập thị trường
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Thông tin tổng quang module quang
Thông tin tổng quang module quang
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Những điều cần biết về Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính
Bảng giá module quang 10Gb 1 sợi và 2 sợi chính

Sản phẩm khác dòng Module SFP KCO

SFP-10G-CW-40KM

SFP-10G-CW-40KM

SFP-GE-SM13-20KM

SFP-GE-SM13-20KM

SFP-10G-SM13-20KM

SFP-10G-SM13-20KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-GE-3155-60KM

SFP-GE-4955-120KM

SFP-GE-4955-120KM

SFP-T-GE

SFP-T-GE

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "SFP-GE-MM85-550M")

Phân phối SFP-GE-MM85-550M chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Module SFP KCO SFP-GE-MM85-550M chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Module SFP KCO SFP-GE-MM85-550M được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm SFP-GE-MM85-550M kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-GE-MM85-550M do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá SFP-GE-MM85-550M chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng SFP-GE-MM85-550M tận nơi
Mua SFP-GE-MM85-550M từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-MM85-550M tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

SFP-GE-MM85-550M tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com