Bảng giá tường lửa Fortinet Fortigate cập nhập mới nhất

Bảng giá tường lửa Firewall Fortinet Fortigate cập nhập mới nhất 2023

FortiGate là sản phẩm chủ đạo của hãng Fortinet (USA) là thiết bị tường lửa (Firewall) chuyên dụng được tạp chí Fortune khuyên dùng; sản phẩm dành cho doanh nghiệp trong việc bảo mật an ninh mạng LAN.

FortiGate thuộc họ Fortinet, là thiết bị bảo mật đa lớp dạng tường lửa (Firewall); cung cấp một giải pháp toàn diện trong việc bảo mật an ninh thông tin doanh nghiệp cũng như là bảo vệ hệ thống mạng nội bộ (gọi là mạng LAN hay Local Area Network). Fortinet giúp ngăn chặn sự tấn công của mã độc do hacker gây ra

Hình ảnh tường lửa Fortigate FG-100E-BDL

Hình ảnh tường lửa Fortigate FG-100E-BDL

Hệ thống tường lửa FortiGate giúp chi phí đầu tư của khách hàng thấp và hiệu quả, bảo vệ toàn diện mạng lưới chống lại các mối đe dọa mạng, nội dung, và các mối đe dọa ở cấp ứng dụng - bao gồm các cuộc tấn công phức tạp vốn rất được ưa thích của tội phạm - mà không làm giảm tính sẵn sàng và thời gian hoạt động của hệ thống

Firewall Fortinet - giải pháp an ninh tường lửa Firewall Fortinet, Firewall Fortigate chính hãng chuyên nghiệp và uy tín hàng đầu tại Việt Nam

Bảng giá tường lửa Firewall Fortinet Fortigate

Mã Fortigate Description
FortiGate-30E FG-30E 5 x GE RJ45 ports (Including 1 x WAN port, 4 x Switch ports)
1 Yr Forticare FC-10-0030E-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-30E-BDL-950-12 5 x GE RJ45 ports (Including 1 x WAN port, 4 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-30E-BDL-950-36 5 x GE RJ45 ports (Including 1 x WAN port, 4 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-30E-BDL-950-60 5 x GE RJ45 ports (Including 1 x WAN port, 4 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0030E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-50E FG-50E 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports)
1 Yr Forticare FC-10-0050E-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-50E-BDL-950-12 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-50E-BDL-950-36 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-50E-BDL-950-60 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0050E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-51E FG-51E 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports), 32GB SSD onboard storage
1 Yr Forticare FC-10-0051E-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-51E-BDL-950-12 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports), 32GB SSD onboard storage. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-51E-BDL-950-36 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports), 32GB SSD onboard storage. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-51E-BDL-950-60 7 x GE RJ45 ports (Including 2 x WAN port, 5 x Switch ports), 32GB SSD onboard storage. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0051E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-60E-POE FG-60E-POE 10 x GE RJ45 ports (including 8 x POE/POE+ ports, 2 x WAN ports)
1 Yr Forticare FC-10-FG60P-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-60E-POE-BDL-950-12 10 x GE RJ45 ports (including 8 x POE/POE+ ports, 2 x WAN ports) Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-60E-POE-BDL-950-36 10 x GE RJ45 ports (including 8 x POE/POE+ ports, 2 x WAN ports) Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-60E-POE-BDL-950-36 10 x GE RJ45 ports (including 8 x POE/POE+ ports, 2 x WAN ports) Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-FG60P-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-60F FG-60F 10 x GE RJ45 ports (including 7 x Internal Ports, 2 x WAN Ports, 1 x DMZ Port).
1 Yr Forticare FC-10-0060F-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-60F-BDL-950-12 10 x GE RJ45 ports (including 7 x Internal Ports, 2 x WAN Ports, 1 x DMZ Port). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-60F-BDL-950-36 10 x GE RJ45 ports (including 7 x Internal Ports, 2 x WAN Ports, 1 x DMZ Port). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-60F-BDL-950-60 10 x GE RJ45 ports (including 7 x Internal Ports, 2 x WAN Ports, 1 x DMZ Port). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0060F-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
Fortigate 80E FG-80E 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots).
1 Yr Forticare FC-10-00E80-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-80E-BDL-950-12 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-80E-BDL-950-36 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-80E-BDL-950-60 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-00E80-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-80E-POE FG-80E-POE 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports).
1 Yr Forticare FC-10-0080E-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-80E-POE-BDL-950-12 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-80E-POE-BDL-950-36 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-80E-POE-BDL-950-12 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0080E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
Fortigate 80F FG-80F 8 x GE RJ45 ports, 2 x RJ45/SFP shared media WAN ports.
1 Yr Forticare FC-10-0080F-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-80F-BDL-950-12 8 x GE RJ45 ports, 2 x RJ45/SFP shared media WAN ports. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-80F-BDL-950-36 8 x GE RJ45 ports, 2 x RJ45/SFP shared media WAN ports. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-80F-BDL-950-60 8 x GE RJ45 ports, 2 x RJ45/SFP shared media WAN ports. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0080F-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-81E FG-81E 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). 128GB onboard storage.
1 Yr Forticare FC-10-00E81-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-81E-BDL-950-12 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-81E-BDL-950-36 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-81E-BDL-950-60 14 x GE RJ45 ports (including 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 1 x HA port, 12 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-00E81-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-81E-POE FG-81E-POE 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). 128GB onboard storage.
1 Yr Forticare FC-10-0081E-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-81E-POE-BDL-950-12 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-81E-POE-BDL-950-36 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-81E-POE-BDL-950-60 16 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 HA port, 12 x PoE ports). 128GB onboard storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-0081E-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-100E FG-100E 20 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 14 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Max managed FortiAPs (Total / Tunnel) 64 / 32
1 Yr Forticare FC-10-FG1HE-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-100E-BDL-950-12 20 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 14 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-100E-BDL-950-36 20 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 14 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-100E-BDL-950-60 20 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 14 x switch ports), 2 x Shared Media pairs (Including 2 x GE RJ45 ports, 2 x SFP slots). Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-FG1HE-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
Fortigate 100F FG-100F 22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy.
1 Yr Forticare FC-10-F100F-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-100F-BDL-950-12 22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-100F-BDL-950-36 22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-100F-BDL-950-60 22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-F100F-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-200E FG-200E 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots. SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated.
1 Yr Forticare FC-10-00207-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-200E-BDL-950-12 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots. SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-200E-BDL-950-36 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots. SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-200E-BDL-950-60 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots. SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated. Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-00207-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-201E FG-201E 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots, SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated, 480GB onboard SSD storage.
1 Yr Forticare FC-10-00208-247-02-12 24x7 FortiCare Contract
Combo: HW + 1Yr UTP FG-201E-BDL-950-12 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots, SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated, 480GB onboard SSD storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 3Yr UTP FG-201E-BDL-950-36 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots, SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated, 480GB onboard SSD storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Combo: HW + 5Yr UTP FG-201E-BDL-950-60 18 x GE RJ45 (including 2 x WAN ports, 1 x MGMT port, 1 X HA port, 14 x switch ports), 4 x GE SFP slots, SPU NP6Lite and CP9 hardware accelerated, 480GB onboard SSD storage.
  Hardware plus 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
Renew 1 Yr UTP FC-10-00208-950-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-VM00 FG-VM00 FortiGate-VM virtual appliance designed for all supported platforms - 1 x vCPU core, unlimited RAM, and Extreme DB NOT supported
1Yr Forticare FC-10-FVM00-248-02-12 24x7 Comprehensive FortiCare
1Yr UTP FC-10-FVM00-963-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-VM01 FG-VM01 FortiGate-VM virtual appliance designed for all supported platforms. 1 x vCPU core and unlimited RAM
1Yr Forticare FC-10-FVM01-248-02-12 24x7 Comprehensive FortiCare
1Yr UTP FC-10-FVM01-963-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)
FortiGate-VM02 FG-VM02 FortiGate-VM virtual appliance designed for all supported platforms. 2 x vCPU cores and unlimited RAM
1Yr Forticare FC-10-FVM02-248-02-12 24x7 Comprehensive FortiCare
1Yr UTP FC-10-FVM02-963-02-12 Unified Threat Protection (UTP) (IPS, Advanced Malware Protection, Application Control, Web & Video Filtering, Antispam Service, and 24x7 FortiCare)

Bảng báo giá tường lửa Fortigate cập nhập mới nhất năm 2021. Thiết Bị Mạng báo giá phân phối firewall tường lửa Fortigate chính hãng giá cực tốt

Tham khảo thêm tường lửa Palo Alto Networks

Palo Alto PA-410 | Palo Alto PA-440 | Palo Alto PA-450 | Palo Alto PA-460 | Palo Alto PA-1410

Bài viết liên quan
Đặc điểm nổi bật của bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X
Đặc điểm nổi bật của bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960X
Cisco IOS XE - Quá khứ, Hiện tại và Tương lai
Cisco IOS XE - Quá khứ, Hiện tại và Tương lai
Hướng dẫn cấu hình Firewall Juniper SRX300 SRX320 SRX340 SRX345
Hướng dẫn cấu hình Firewall Juniper SRX300 SRX320 SRX340 SRX345
Tìm hiểu về Bộ định tuyến Router Cisco 2900 Series
Tìm hiểu về Bộ định tuyến Router Cisco 2900 Series
Switch Cisco Catalyst 2960 Plus tại sao vẫn được ưu chuộng xuất 15 năm qua?
Switch Cisco Catalyst 2960 Plus tại sao vẫn được ưu chuộng xuất 15 năm qua?
Switch Cisco là gì?
Switch Cisco là gì?

Thiết Bị Mạng phân phối Thiết Bị Mạng chính hãng
Tại sao bạn nên mua hàng từ THIETBIMANG.COM ?
Thietbimang.com nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ từ hãng tại Viêt Nam cấp. Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Thiết bị mạng Cisco, Juniper, Thiết bị quang chính hãng
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Thiết bị mạng giao hàng vận chuyển tận nơi
Dây nhảy quang Single mode OS2, multimode OM2, OM3, OM4 chất lượng giá tốt
Dây cáp quang OM2 OM3 OM4 Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Converter quang, bộ chuyển đổi quang điện chất lượng tốt, bảo hành 24 tháng
Thiết bị mạng Cisco - Phân phối Cisco chính hãng, giá tốt uy tín chuyên nghiệp
Phân phối Juniper - thiết bị mạng Juniper network chính hãng
Phân phối Router Cisco ISR4221 ISR4321 ISR4331 ISR4351 ISR4431 ISR4451 chính hãng Cisco
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá tốt
Để tránh mua phải sản phẩm thiết bị mạng kém chất lượng, Hãy mua sản phẩm tại nhà phân phối chính hãng uy tín, để đảm bảo chất lượng sản phẩm là chính hãng.
download datasheet catalogue tài liệu từ hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan... Thiết Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Thiết Thị Mạng là nhà phân phối sản phẩm Thiết Thị Mạng chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Thiết Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.