SRX550-645DP-M
Thiết bị tường lửa Firewall Juniper SRX550-645DP-M thế hệ mới phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
SRX550-645DP-M
SRX550-645DP-M
SRX550-645DP-M Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Tường lửa Firewall
  • Mã sản phẩm: SRX550-645DP-M
  • Hệ điều hành: Junos OS
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
Thiết bị tường lửa Firewall Juniper SRX550-645DP-M thế hệ mới
Thông số kỹ thuật Thiết bị tường lửa Firewall Juniper SRX550-645DP-M thế hệ mới
Thông số kỹ thuật Firewall Juniper SRX550-645DP-M
Các khe Dịch vụ và Công cụ Định tuyến: Không
Tùy chọn giao diện WAN/LAN: Xem thông tin đặt hàng
Số lượng cổng PoE tối đa (tùy chọn PoE trên một số kiểu máy Sê-ri SRX): Lên đến 40 cổng của 802.3af /at với tối đa 247 W
USB: 2
Flash và bộ nhớ Bộ nhớ (DRAM): 4 GB
Khe cắm bộ nhớ: 2 DIMM
Bộ nhớ flash: 8 GB, CF nội
Cổng USB cho bộ nhớ ngoài: Có
Kích thước và sức mạnh Kích thước (Rộng x Cao x Sâu): 17,5 x 3,5 x 18,2 in (44,4 x 8,8 x 46,2 cm) •
Trọng lượng (thiết bị và nguồn điện): 21,96 lb (9,96 kg) (không có mô-đun giao diện, 1 nguồn điện)
Giá đỡ -có thể gắn kết: Có, 2 U
Nguồn điện (AC): 100-240 VAC, 645 W đơn hoặc 645 W kép
Công suất PoE tối đa: 247 W dự phòng hoặc 494 W không dự phòng
Công suất tiêu thụ trung bình: 85 W
Tần số đầu vào: 50-60 Hz
Dòng tiêu thụ tối đa: 7,5 A @ 100 VAC với PSU đơn có PoE, 10,5 A @ 100 VAC với PSU kép có PoE •
Dòng khởi động tối đa: 45 A cho nửa chu kỳ
Tản nhiệt trung bình: 238 BTU/giờ
Tản nhiệt tối đa: 1449 BTU/hr
Nguồn điện dự phòng (có thể thay thế nóng): Có (lên đến công suất tối đa của một PSU)
Độ ồn âm thanh (theo Tiêu chuẩn ISO 7779): 51,8 dB
Chứng nhận Môi trường, Tuân thủ và An toàn Nhiệt độ hoạt động: 32° đến 104° F (0° đến 40° C)
Nhiệt độ không hoạt động: 4° đến 158° F, (-20° đến 70° C)
Độ ẩm (hoạt động): 10% đến 90% không ngưng tụ
Độ ẩm (không hoạt động): 5% đến 95% không ngưng tụ