Cisco C9200L-24T-4G-A

Cisco C9200L-24T-4G-A Cisco Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
C9200L-24T-4G-A,  cisco C9200L-24T-4G-A, Switch Cisco C9200L-24T-4G-A

Cisco C9200L-24T-4G-A

Cisco C9200L-24T-4G-A Chính hãng Chính hãng CQ Cisco Việt Nam ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Số cổng Ethernet: 24 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 9200
  • Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-A
  • Hệ điều hành: Network Advantage
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Đã bao gồm DNA: C9200L-DNA-A-24-3Y
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 44,000,000 đ
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

C9200L-24T-4G-A Cisco Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage

C9200L-24T-4G-A - Phân phối Cisco C9200L-24T-4G-A Cisco Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage chính hãng bởi Thiết Bị Mạng

Chính thức từ ngày mà Cisco cho ra mắt thị trường một dòng thiết bị chuyển mạch mới mang tên Catalyst C9200L cùng với rất nhiều những hoài nghi của quý khách hàng và thường được đem ra so sánh với Cisco C2960X-XR dòng sản phẩm đang rất thịnh hành, phổ biến từ trước tới nay.

Trên thực tế Catalyst C9200L được nghiên cứu phát triển, nâng cấp toàn diện từ thiết kế cho tới các bộ tính năng dựa trên nền tảng Switch Cisco C2960X-XR. Tuy nhiên, nói như thế không có nghĩa Cisco C2960X không còn thích hợp và Catalyst C9200L cũng chưa thể thích hợp thay thế hoàn toàn.

Mặc dù vậy chúng ta cũng không thể phủ nhận được những nét mới mẻ hiện hữu trên dòng Switch Catalyst C9200L. Bạn (Quý khách hàng) liệu có đang muốn biết điểm khác biệt đó? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu với thông tin có trên sản phẩm Switch Catalyst C9200L-24T-4G-A.

Cisco C9200L-24T-4G-A

Hình ảnh: Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng

Tổng quan sản phẩm switch cisco C9200L-24T-4G-A

Chắc hẳn quý khách hàng sẽ vô cùng bất ngờ với thiết kế, một giao diện mới hoàn toàn hiện hữu trên Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-A. Thiết bị chuyển mạch này được thiết kế với 24 Port trong đó có 8xmGig, 16x1G, 4x10G, PoE +, Network Essentials.

Sở hữu tính năng mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích cũng như đổi mới phần cứng và phần mềm của dòng Switch Cisco Catalyst 9200L Series cho một nhóm triển khai rộng hơn.

Thiết bị chuyển mạch C9200L-24T-4G-A Catalyst 9200L Series mang đến sự đơn giản mà không ảnh hưởng gì - nó an toàn, luôn ổn định và đơn giản hóa việc quản lý trong các hệ thống mạng hiện nay. Với việc được nâng cấp toàn diện từ thiết kế tới bộ tính năng Cisco C9200L-24T-4G-A hiện đang được quý khách hàng đánh giá rất cao và như là một giải pháp hoàn hảo nhất cho các doanh nghiệp.

Thực hư việc chuyển đổi dòng Switch Cisco 2960X, 2960XR sang Cisco 9200
Cisco Catalyst 9200 là gì? Những mã sản phẩm nào HOT nhất?
Tại sao Switch Cisco C9200L được ưa chuộng?

Thông số cơ bản trên Cisco Catalsyt C9200L-24T-4G-A

Mã sản phẩm C9200L-24T-4G-A
Tổng số đường dẫn xuống 10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G)
Cấu hình đường lên 4x 1G liên kết lên cố định
Nguồn điện AC chính mặc định PWR-C5-125WAC
Người hâm mộ Cố định dư thừa
Phần mềm Cơ bản về Mạng
Xếp chồng băng thông 80 Gb / giây
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
Chuyển đổi công suất 128 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp 190Mpps
Kích thước khung gầm 1,73 x 17,5 x 13,8 inch
4,4 x 44,5 x 35,0 cm

Sản phẩm hỗ trợ sử dụng với Cisco C9200L-24T-4G-A

StackWise-80 và StackWise-160 Kit và cáp
Số sản phẩm Mô tả Sản phẩm
C9200L-STACK-KIT = C9200L Stack Kit Phụ tùng
STACK-T4-50CM Cáp xếp chồng loại 3 50CM
STACK-T4-1M Cáp xếp chồng loại 3 1M
STACK-T4-3M Cáp xếp chồng loại 3 3M

Bảng so sánh cấu hình C9200L-24T-4G-A với các sản phẩm cùng phân khúc

Mã Cisco 9200 Liên kết xuống Liên kết lên Sử dụng nguồn cấp
C9200L-24T-4G-A 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G) 4x 1G liên kết lên cố định PWR-C5-600WAC
C9200L-48PXG-4X-E 48 cổng đầy đủ POE + (12 cổng mGig lên đến 10G, 36 cổng lên đến 1G) 4x 10G liên kết lên cố định PWR-C5-1KWAC
C9200L-24PXG-2Y-E 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G) 2x 25G liên kết lên cố định PWR-C5-600WAC
C9200L-48PXG-2Y-E 48 cổng đầy đủ POE + (8 cổng mGig lên đến 10G, 40 cổng lên đến 1G) 2x 25G liên kết lên cố định PWR-C5-1KWAC

Bảng chi tiết thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24T-4G-A

Đặc điểm kỹ thuật C9200L-24T-4G-A
Tổng số đường dẫn xuống 10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G)
Cấu hình đường lên 4x 1G liên kết lên cố định
Nguồn điện AC chính mặc định PWR-C5-600WAC
Người hâm mộ Cố định dư thừa
Phần mềm Cơ bản về Mạng
Kích thước khung gầm 1,73 x 17,5 x 13,8 inch
4,4 x 44,5 x 35,0 cm
Mạng ảo 1
Xếp chồng băng thông 80 Gb / giây
Tổng số địa chỉ MAC 16
Tổng số tuyến IPv4 (ARP cộng với các tuyến đã học) 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp)
Các mục định tuyến IPv4 3
Các mục định tuyến IPv6 1.5
Quy mô định tuyến đa hướng 1
Các mục thang đo QoS 1
Mục nhập thang đo ACL 1.5
Bộ đệm gói cho mỗi SKU Bộ đệm 6 MB cho các kiểu Gigabit Ethernet 24 hoặc 48 cổng
Các mục nhập NetFlow (FNF) linh hoạt 16.000 luồng trên các kiểu Gigabit Ethernet 24 và 48 cổng
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
ID VLAN 1024
Tổng số giao diện ảo đã chuyển đổi (SVI) 512
Khung jumbo 9198 byte
Băng thông không dây trên mỗi công tắc N / A
chuyển đổi công suất 272 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp 214,28 Mpps
Thời gian trung bình giữa các lần thất bại (giờ) 379.41

Nguồn Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-A

PWR-C5-125WAC/2= 125WAC power supply spare

Phụ kiện cho Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-A

PWR-C5-125WAC/2 125WAC power supply spare
C9200-STACK-KIT C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM 50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M 1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M 3M Type 3 Stacking Cable

Module Cisco SFP 1Gpbs sử dụng cho Cisco C9200L-24T-4G-A

GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bom sản phẩm Switch Cisco C9200L-24T-4G-A

C9200L-24T-4G-A Catalyst 9200L 24-port data, 4 x 1G, Network Advantage
CON-SNT-C920L24T SNTC-8X5XNBD Catalyst 9200L 24-port data, 4 x 1G, Net
C9200L-NW-A-24 C9200L Network Advantage, 24-port license
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
PWR-C5-BLANK Config 5 Power Supply Blank
C9200-STACK-BLANK Catalyst 9200 Blank Stack Module
C9200L-DNA-A-24 C9200L Cisco DNA Advantage, 24-port Term license
C9200L-DNA-A-24-3Y C9200L Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment

Switch Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng hiện đang được phân phối bởi thietbimang.com với đầy đủ các loại giấy tờ pháp lý (CO,CQ) uy tín, bảo hành tới 1 năm. Chúng tôi cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng với mức giá hấp dẫn, cạnh tranh nhất trên thị trường. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn đặt mua ngay hôm nay.

Downloads datasheets specs sản phẩm

Cisco C9200L-24T-4G-A Data Sheets

Thường mua cùng Cisco C9200L-24T-4G-A

GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD

GLC-LH-SMD

GLC-LH-SMD

GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

Giao sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-A toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Cách mạng hóa mạng WAN với kiến trúc phần mềm Cisco IOS XE
Cách mạng hóa mạng WAN với kiến trúc phần mềm Cisco IOS XE
Cisco Catalyst 9200 là gì? Những mã sản phẩm đang được ưa chuộng?
Cisco Catalyst 9200 là gì? Những mã sản phẩm đang được ưa chuộng?
Cisco IOS XE Network Essentials và Network Advantage tìm hiểu và lựa chọn
Cisco IOS XE Network Essentials và Network Advantage tìm hiểu và lựa chọn
Cisco DNA là gì? giải pháp kiến ​​trúc mạng kỹ thuật số Cisco DNA
Cisco DNA là gì? giải pháp kiến ​​trúc mạng kỹ thuật số Cisco DNA
Giúp khách hàng xác định lại hoạt động mạng với API Catalyst 9000 và IOS-XE
Giúp khách hàng xác định lại hoạt động mạng với API Catalyst 9000 và IOS-XE
Phân biệt core switch và access switch của Cisco
Phân biệt core switch và access switch của Cisco

Sản phẩm khác dòng Catalyst 9200

C9200L-24P-4X-E

C9200L-24P-4X-E

C9200L-24P-4X-A

C9200L-24P-4X-A

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9200L-24PXG-4X-A

Cisco C9200L-24PXG-4X-A

C9200-24T-E

C9200-24T-E

Cisco C9200-24PXG-A

Cisco C9200-24PXG-A

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Cisco C9200L-24T-4G-A")

Phân phối Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Catalyst 9200 Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Catalyst 9200 Cisco C9200L-24T-4G-A được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-A kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-A do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Cisco C9200L-24T-4G-A chính hãng
Datasheet catalogue Cisco C9200L-24T-4G-A

Sản phẩm chính hãng

CO,CQ Cisco Việt Nam

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Cisco C9200L-24T-4G-A tận nơi
Mua Cisco C9200L-24T-4G-A từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng có CQ bản gốc rõ ràng do Cisco Việt Nam cấp. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9200L-24T-4G-A tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Cisco C9200L-24T-4G-A tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com