Juniper EX2300-48T-VC

Juniper EX2300-48T-VC 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ ➡️ Báo giá nhanh và tốt phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Juniper EX2300-48T-VC, EX2300-48T-VC, Switch Juniper EX2300-48T-VC, Juniper 48 Port

Juniper EX2300-48T-VC

Juniper EX2300-48T-VC Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Số cổng Ethernet: 48 ports
  • Tốc độ: 1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2300
  • Mã sản phẩm: EX2300-48T-VC
  • Hệ điều hành: Junos OS
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Để có giá ưu đãi tốt nhất, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Juniper EX2300-48T-VC 48 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ Uplink Slot

Juniper EX2300-48T-VC bộ chuyển mạch thế hệ tiếp theo của dòng Switch EX2300-48T-VC. Thiết bị chuyển mạch này không chỉ được thừa hưởng những nét tinh hoa từ thiết kế của các bộ chuyển mạch cùng loại mà còn được cải tiến cực kỳ rõ nét và nổi bật với các tính năng hoàn hảo trong thiết kế.

Cùng Thiết Bị Mạng khám phá những điểm thu hút của thiết bị chuyển mạch điển hình của Cisco này nhé!

Ethernet Switch Juniper EX2300 48 Port

Hình ảnh: Ethernet Switch Juniper EX2300 48 Port

Đặc trưng của bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2300-48T-VC

Các bộ chuyển mạch Ethernet cấu hình cố định EX2300-48T-VC cung cấp giá trị đặc biệt cho khách hàng doanh nghiệp bằng cách hỗ trợ các công nghệ chính sau:

  • Juniper Networks Junos Fusion Enterprise cho phép cấu hình hơn 100 thiết bị chuyển mạch EX2300 dưới dạng thiết bị vệ tinh kết nối với thiết bị tổng hợp lõi EX9200.
  • Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 bộ chuyển mạch Juniper Network EX2300 được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất.
  • Switch Juniper EX2300-48T-VC được thiết kế với 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.
  • Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.
  • Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.
  • Hỗ trợ cho các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.
  • Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức độc lập giao thức (PIM), Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) và Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP) .
  • Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm khám phá hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.

Juniper EX2300-48T-VC những thông tin cơ bản

Đặc điểm của Switch Juniper EX2300-48T-VC Mô tả chi tiết các đặc điểm của sản phẩm
Hãng Juniper
Mã sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC
DRAM 1GB với ECC
Flash 1GB
Dòng sản phẩm Juniper EX2300
CPU 1GHz
Khả năng khung gầm ảo Số lượng thành viên tối đa: 10
Số lượng cổng khung gầm ảo: 4
Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps
Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)
Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps
Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps
Mô hình sản phẩm Chuyển đổi Juniper EX2300-48T-VC
Loại sản phẩm Switch Ethernet EX2300
Tổng số cổng mạng 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
ổng / Cổng mở rộng 4 x Khe cắm mở rộng Gigabit Ethernet
Kích thước (W x H x D) Chiều rộng: 17,4 in (44,1 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10 in (25,43 cm)
Phạm vi môi trường Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
Độ cao hoạt động: lên tới 10.000 ft (3.048 m)
Độ cao không hoạt động: lên tới 16.000 ft (4.877 m)
Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)
Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)
Bảo hành 12 tháng

Các sản phẩm nổi bật dòng Switch Juniper EX2300 Series

Mã sản phẩm nổi bật Thông tin chi tiết sản phẩm
EX2300-24P 24 port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-48T 48-port Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports
EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+
EX2300-24P-VC 24 Cổng PoE +, Khe cắm 4 SFP +
EX2300-48T-TAA 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T PoE +, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48P-TAA 48-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+
EX2300-24T EX2300 24T) EX2300 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-TAA (EX2300 24T TAA) EX2300 TAA 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48T-TAA (EX2300 48T TAA) EX2300 TAA 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T Dữ liệu, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-24T-VC 10/100/1000BASET + 4 x 1/10G SFP / SFP + Virtual Chassis
EX2300-48P-VC 48-Port PoE+ with VC License
EX2300-24T-DC 24 cổng 10/100 / 1000BaseT với DC PSU nội bộ, 4 x 1 / 10G SFP / SFP +
EX2300-48T (EX2300 48T) EX2300 48 Cổng 10/100 / 1000BASE-T, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48MP 48 Port Switch w/ 32 X 1GbE ports, 16 X 1GbE/2.5GbE Copper Ports, 6 x SFP+ Slots
EX2300-24P-TAA (EX2300 24P TAA) EX2300 TAA 24 Cổng 10/100 / 1000BASE-T PoE +, 4 x 1 / 10GbE SFP / SFP +
EX2300-48T-VC (EX2300 48T VC) EX2300 48 Port 10/100/1000BASE-T Data, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+

Module SFP tương thích với Juniper EX2300-48T-VC

  • EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
  • EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
  • EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature
  • EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT14R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

Mua Switch Juniper Juniper EX2300-48T-VC chính hãng ở đâu?

Thiết Bị Mạng chuyên phân phối Switch Juniper chính hãng có đầy đủ giấy tờ pháp lý chứng minh nguồn gốc và chất lượng sản phẩm. Qua nhiều năm hoạt động chúng tôi đã được đông đảo quý khách hàng tin tưởng chọn lựa làm đối tác bền vững trên chặng đường các công trình dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước.

Chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với những sản phẩm Switch Juniper chính hãng. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng nhanh nhất.

Giao sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Tổng Quan Về Các Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX Series
Tổng Quan Về Các Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX Series
Giấy phép phần mềm cho các thiết bị chuyển mạch Juniper dòng EX2300, EX3400 và EX4300
Giấy phép phần mềm cho các thiết bị chuyển mạch Juniper dòng EX2300, EX3400 và EX4300

Sản phẩm khác dòng Juniper EX2300

Juniper EX2300-48T

Juniper EX2300-48T

Juniper EX2300-48P

Juniper EX2300-48P

Juniper EX2300-48T-TAA

Juniper EX2300-48T-TAA

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Juniper EX2300-48T-VC")

Phân phối Juniper EX2300-48T-VC chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Juniper EX2300 Juniper EX2300-48T-VC chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300 Juniper EX2300-48T-VC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-48T-VC do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Juniper EX2300-48T-VC chính hãng
Datasheet catalogue Juniper EX2300-48T-VC

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Juniper EX2300-48T-VC tận nơi
Mua Juniper EX2300-48T-VC từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Juniper EX2300-48T-VC tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Juniper EX2300-48T-VC tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com