Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex

Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 hãng KCO bền đẹp, giá tốt phân phối bởi THIẾT BỊ MẠNG ®
Dây nhảy quang SC SC  Duplex giá tốt

Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex

Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex Chính hãng Sản phẩm chính hãng ®
  • Bảng thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Chính hãng
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Mã sản phẩm: SCSCSM3.0-DX-3M
  • Nhà cung cấp: Thiết Bị Mạng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 50,000 đ
Phát hiện hàng không chính hãng đền tiền 50 lần!
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc các ngày trong tuần
HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI THIẾT BỊ MẠNG ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE / SMS / ZALO / EMAIL)

Dây nhảy quang SC SC Single modem 3M Duplex 9/125 OS2 hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Dây nhảy quang singlemode SC SC 3M OS2 là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m và đã được máy bấm sẵn hai đầu SC-SC Connector.

Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô đem. Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M là một trong những loại dây nhảy quang Singlemode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng (plug and play). Dấu hiệu nhận biết của Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt (multi mode).

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Duplex Single mode 3M

Qúy Anh / Chị khách hàng có thể tham khảo sản phẩm "Dây nhảy quang SC LC" tại đường dẫn: https://thietbimang.com/Day-nhay-quang-LC-SC-3M-Duplex.html

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên Dây nhảy quang SC-SC 3M có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Đầu nối SC SC dây nhảy quang Singlemode

Dây nhảy quang singlemode được cấu tạo gồm 2 đầu nối chuẩn SC-SC được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang SC-SC kết nối đến các thiết bị khác.

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Điểm cộng lớn nhất của dây nhảy quang Singlemode SC–SC là chúng sở hữu bảng thành tích đáng kinh ngạc về chất lượng và hiệu suất như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Để đạt được thành quả như vậy là nhờ sự nỗ lực không ngừng nghỉ của nhà sản xuất chính hãng trong việc sáng tạo và tìm kiếm giải pháp mạng hoàn hảo hỗ trợ các thiết bị mạng thông dụng.

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Thông tin trên Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Thông tin Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Tên sản phẩm Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M Duplex 9/125 OS2 LSZH
Hãng sản xuất KCO
Loại sợi quang Singlemode OS2
Loại đầu nối SC-SC
Loại dây cáp quang OS2 9/125
Kiểu sợi quang Duplex (2 sợi quang)
Bước sóng 1310nm - 1550nm
Độ uốn cong R=3cm
Lực căng lớn nhất 90N/cm
Đường kính dây 0.9mm
Màu sắc của dây Màu vàng chanh
Tiêu chuẩn sợi cáp G.652, G655
Chiều dài dây 3M (3 mét)
Độ suy hao quang 0.2db
Chất liệu của dây PVC, chống cháy LSZH, Plenum, Armored
Bảo hành 12 tháng

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO bền đẹp, giá tốt phân phối bởi Thiết bị mạng

Bảng Dây nhảy quang Singlemode chính hãng

Dây nhảy quang Description (Mô tả sản phẩm dây nhảy quang single mode)
Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M OS2 Patch cord SC-SC OS2 LSZH Simplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang SC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đơn Simplex 2.0)
Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M OS2 Patch cord SC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang SC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 3M OS2 Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 3M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-SC 3 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode FC-SC 5M OS2 Patch cord FC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 5M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang FC-SC 5 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 10M OS2 Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 10M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-SC 10 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 10M OS2 Patch cord LC-LC OS2 LSZH Duplex 2.0 10M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-LC 10 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 15M OS2 Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 15M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-SC 15 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 20M OS2 Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 20M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-SC 20 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 20M OS2 Patch cord LC-LC OS2 LSZH Duplex 2.0 20M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-LC 20 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)
Dây nhảy quang Singlemode LC-SC 30M OS2 Patch cord LC-SC OS2 LSZH Duplex 2.0 30M Data Rate 9/125 (Dây nhảy quang LC-SC 30 mét OS2 LSZH sợi đôi Duplex 2.0)

Phân phối Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M Duplex 9/125 OS2 LSZH

Dây nhảy quang SC SC Single mode hãng KCO 3M, Thiết Bị Mạng phân phối dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex 9/125 OS2 LSZH 2.0 chính hãng. Patch cord SC-SC 3M Patch cord SC-SC OS2 LSZH Simplex 2.0 3M chính hãng giá cực tốt

Giao sản phẩm Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Bài viết liên quan

Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang
Ứng dụng và những lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
thương hiệu cung cấp thiết bị mạng cáp quang uy tín số 1 Việt Nam
Dây nhảy quang và những câu chuyện xoay quanh chất lượng
Dây nhảy quang và những câu chuyện xoay quanh chất lượng
Góc nhìn tổng quan về dây nhảy quang
Góc nhìn tổng quan về dây nhảy quang
Cáp quang giải pháp hoàn hảo mạng cáp quang cho doanh nghiệp
Cáp quang giải pháp hoàn hảo mạng cáp quang cho doanh nghiệp
Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?
Dây nhảy quang có những loại nào, sử dụng ra sao?

Sản phẩm khác dòng Dây nhảy quang

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 20m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 20m

Dây nhảy quang Singlemode LC Duplex 3m

Dây nhảy quang Singlemode LC Duplex 3m

Dây nhảy quang LC-SC 30m OM2

Dây nhảy quang LC-SC 30m OM2

Dây nhảy quang LC-LC OM3 10m

Dây nhảy quang LC-LC OM3 10m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 30m

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode 30m

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 15m

Dây nhảy quang LC-LC Multimode 15m

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận về sản phẩm "Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex")

Phân phối Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex chính hãng

Những câu hỏi thường gặp khi mua hàng

✓ Trả lời: Thiết Bị Mạng nhà phân phối thiết bị mạng Dây nhảy quang Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án. Thiết Bị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Thiết Bị Mạng cam kết hoàn tiền 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex kém chất lượng.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
báo giá Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex chính hãng
Datasheet catalogue Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


Giao hàng Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex tận nơi
Mua Dây nhảy quang SC-SC 3M Duplex từ THIETBIMANG.COM để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm trôi nổi, kém chất lượng.

THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG

188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Tel: 0522 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex tại Hà Nội

THIẾT BỊ MẠNG HỒ CHÍ MINH

2/1/14 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, HCMC
Tel: 0568 388 688 - Email: info@thietbimang.com

Dây nhảy quang  SC-SC 3M Duplex tại Hồ Chí Minh
Báo chí nói về Thiết Bị Mạng - thietbimang.com